Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile security gates ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Nhận dạng khuôn mặt tự động Cổng mở rộng cho phòng tập thể dục thư viện trường học văn phòng
| Tên sản phẩm: | Cổng quay nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*300*1000mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Kiểm soát truy cập hai hướng Turnstile Coin Vận hành ESD Cổng xoay Turnstile cho phòng tập thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
Cổng ngăn chặn tốc độ nhận dạng khuôn mặt
| ôi: | Chiều dài cánh tay OEM, logo tùy chỉnh, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính trụ 168mm; chiều cao 1000mm |
Cổng quay dành cho trẻ em không thấm nước độc đáo Kiểm soát an ninh hai làn đường không chạm với bộ chấp nhận tiền xu
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Cổng quay bằng thép không gỉ 304 bảo mật cao với máy kiểm tra ESD cơ thể người
| Tương thích: | Kiểm soát truy cập máy kiểm tra ESD |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | L cổng quay với người kiểm tra cơ thể người |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Cổng quay tự động hai cánh
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Kiểm soát truy cập RFID cửa quay cửa quay vân tay tự động cho ngân hàng / khách sạn
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
SS 304/316 3 Cửa quay có nút / Thẻ / Chế độ điều khiển từ xa
| Kích cỡ: | 1200mm(L) X 280mm(W) X 1000mm(H) |
|---|---|
| Tên: | Cổng quay vòng ba chân |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316 |
Chiều rộng 900mm Người đi bộ cổng quay vòng Stainless Steel 304/316 Double Wing
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
Bảo mật cao 304 SS Cổng quay chống chích Khóa hiệu nhận diện khuôn mặt tiếng ồn thấp Cổng E cho tòa nhà công cộng
| Tên sản phẩmCách điều khiển: | Nhận dạng khuôn mặt và cổng |
|---|---|
| Số lượng hồng ngoại: | 8-12 cặp tùy theo chiều dài |
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |

