Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile security gates ] trận đấu 746 các sản phẩm.
Cổng xoay chống thấm nước với tính năng nhận dạng khuôn mặt Kiểu trượt SUS 304
| Chiều cao hàng rào kính: | 1,8m, 1,4m, 1,2m, dưới 1m |
|---|---|
| Kiểu: | Cổng tốc độ cao kiểu trượt |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
Cổng quay đôi chiều cao đầy đủ với thẻ RFID / Nhận dạng khuôn mặt cho nhà tù sân vận động
| Kích thước sản phẩm: | 2760*1350*2350mm (có thể là kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | cổng vòng quay hai làn đường cao đầy đủ |
Kiểm soát truy cập cổng xoay an toàn với màn hình LCD Đầu đọc mã QR Đầu đọc NFC
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Lối vào thông minh Thẻ RFID Cổng quay vòng Kiểm soát truy cập cho người đi bộ hoàn toàn tự động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Cổng rào cản kim loại hoàn toàn tự động bằng thép không gỉ 304 dành cho người khuyết tật
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Kiểm soát truy cập lối vào ngoài trời bằng kim loại quay vòng an ninh với đầu đọc máy quét mã QR ESD
| Chiều rộng đoạn văn: | 60cm |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 120 x 30 x 100(C)cm |
| Phương hướng: | hai chiều (hoặc một chiều tùy chọn) |
Đường sắt ngầm Speed Gate Turntile chống chích chống va chạm với hệ thống thanh toán
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*200*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Automatic High-Speed Retractable Wing Turnstile with 0.2s Barrier Open/Close Time and RS-232 Communication Interface for 30-40 Persons per Minute
| Access control: | RFID Card |
|---|---|
| Barrier speed: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232 |
Chống đuôi an ninh sân bay Rào cản sinh trắc học Màn hình Led cho trường học / khách sạn
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 980mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng xoay chân máy bằng thép không gỉ 3 cánh tay thông minh cho giao thông / Tòa nhà văn phòng
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

