Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile security gates ] trận đấu 746 các sản phẩm.
SS304 Anti Tailing Face Recognition Cổng kiểm soát truy cập cửa quay chiều cao đầy đủ
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1400*W200*H1000mm |
Bi - Hướng Flap Turntile Gate 3 kênh để kiểm soát truy cập an toàn
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Security Turnstile Gate with 0.2s Barrier Open/Close Time RS-232 Communication Interface and 1-Way Operation Direction
| Barrier open time: | 0.2 s |
|---|---|
| Communication interface: | RS-232, RS485 |
| Operation direction: | 1-Way |
304 thép không gỉ tiêu chuẩn tùy chỉnh OEM An ninh cao cổng thông qua an ninh cổng duy nhất cho mọi người
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID |
|---|---|
| Rào cản mở/thời gian đóng: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | TCP/IP |
Nhận dạng khuôn mặt OEM ODM Cửa lật bảo mật với hệ thống bộ đếm ESD
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Lối vào vô hiệu hóa trong nhà / ngoài trời Cửa quay tốc độ quay nửa chiều cao Cửa quay chiều cao
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*200*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
Cơ chế cổng rào cản điện Flap Cổng kiểm soát truy cập bằng thép không gỉ RFID
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng quay an ninh ESD Hệ thống giao diện truyền thông RS485
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Bộ quay nhận dạng khuôn mặt hoàn toàn tự động cho thẻ RFID trường học
| làn đường: | Chiều rộng 600-900mm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316 |
| Ứng dụng: | Trong nhà / ngoài trời |
Cổng xoay xoay nhiệt quang học 900mm cho phòng tập thể dục
| Nhiệt độ hoạt động: | -45°C-60°C |
|---|---|
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |

