Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Cổng rào chắn lắc nhanh được CE phê duyệt với trình đọc mã QR RFID
| Cấu trúc: | 1200(D)*300(R)*1000(C)MM |
|---|---|
| sức mạnh làm việc: | AC 110V / 60HZ |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Bi-Directional 2 Lane Turnstile với nhận dạng khuôn mặt cho trường học
| Cấu trúc: | 1200 (l)*280 (w)*900 (h) mm |
|---|---|
| Loại: | thủ công hoặc bán tự động / tự động đầy đủ |
| Tương thích: | Khuôn mặt / rfid / vân tay / coin / mã vạch QR |
Cổng quay vòng quay rộng 90cm với kiểm soát truy cập sinh trắc học
| tốc độ trượt: | 0,6 giây |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | AC 100-240VOLT |
| Chiều rộng làn đường: | 90cm (hoặc tùy chỉnh 90 ~ 120cm) |
Goldantell ESD quay với 304 thép không gỉ cho phòng thí nghiệm và nhà máy
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| vượt qua tốc độ: | 40 người/phút |
Thép Security Sentry Box Kiosk cho nhà bảo vệ ngoài trời
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1200x1500x2400 (có thể tùy chỉnh) |
| Phạm vi nhiệt độ: | -15 đến 75 ° C. |
IP54 Rated Swing Barrier Gate with 0.6 Second Sliding Speed and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| tốc độ dòng chảy: | 35 hoặc 40 người mỗi phút |
|---|---|
| Tốc độ trượt: | 0,6 giây |
| Cung cấp điện: | AC 100-240VOLT |
Cổng xoay ESD bằng thép không gỉ 304 với bảo hành 24 tháng và kích thước 1200*280*1000 mm
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000 mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 ~ 70 |
304 thép không gỉ Flap Turntile với động cơ chải và đèn LED màu sáng tùy chọn để ghi lại sự tham dự
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
|---|---|
| Giao diện giao tiếp: | RS-232, rs485 |
| Hướng hoạt động: | 2 chiều |
Intelligent Full Automatic QR Code Reader Security Turnstile Gate with 1-2 Year Warranty
| Loại hiển thị: | màn hình màn hình màn hình LCD |
|---|---|
| chiều rộng làn đường: | 55-130cm |
| Kích thước: | 1400*200*1000mm (L*W*H) |
Smart Biometric Face Recognition Turnstile with RS485 TCP/IP Communication and 1-2 Year Warranty
| Kích thước: | 1400*180*1000mm (L*W*H) |
|---|---|
| Loại hiển thị: | màn hình màn hình màn hình LCD |
| chiều rộng làn đường: | 55-130cm |

