Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid.
Cổng rào chắn xoay chống đuôi có rào cản cao Cửa quay bằng thép không gỉ 304 dành cho bệnh viện & chính phủ & khu vực bí mật
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Goldantell |
| Chứng nhận | CE/ROHS/FCC/IS9001 |
| Số mô hình | GAT-622 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 CÁI |
| Giá bán | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói | Đầu tiên được đóng gói trong thùng carton, sau đó được gia cố bằng vỏ gỗ xuất khẩu để đóng gói bên n |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, LC, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 1.000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Chiều rộng làn đường | 60,90,110cm hoặc các loại khác | Tốc độ vượt qua | 45 người / phút |
|---|---|---|---|
| Kích thước | 1400*120*1000mm | Nguồn điện | AC100V-240V |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC không chổi than 24V | Vật liệu | Thép không gỉ 304/316 |
| Điện áp làm việc | AC110/220±10%V, 50±10%HZ | Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 70°C |
Mô tả sản phẩm
Cổng chắn đuôi cao chống cuộn đuôi 304 thép không gỉ
Tính năng sản phẩm
- Truy cập an toàn: Các tính năng chống đuôi và chống chích đảm bảo kiểm soát vào và ra.
- Kiểm soát truy cập nhanh: 0,4 giây để vào và ra nhanh chóng và trơn tru.
- Phương pháp xác thực nhiều lần: Hỗ trợ mã RFID và mã QR để truy cập an toàn.
- Thiết kế bền vững: Các vật liệu chất lượng cao để hoạt động lâu dài.
- Kích thước nhỏ gọn: Lý tưởng cho các thiết bị khác nhau với kích thước 1500 * 120 * 1000 mm.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 1500mm (L) * 120mm (W) * 1000mm (H) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | AC110/220 ± 10%V, 50 ± 10%HZ |
| Môi trường làm việc | Nội thất/bên ngoài (Chỗ trú ẩn) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 70°C |
| Chiều rộng của lối đi | 650mm (hoặc tùy chỉnh 900mm) |
| Thời gian mở cửa | 0.2 giây |
| Tốc độ vượt | 35 người/phút |
| Tính năng khẩn cấp | Tay mở tự động khi mất điện |
| Vật liệu nhà ở | 304# thép không gỉ |
Các tính năng bảo mật
- Hoạt động trơn tru với hiệu suất tuổi thọ dài và phản ứng nhanh
- Hệ thống báo động cho các nỗ lực xâm nhập bất hợp pháp và ngược
- Cảm biến hồng ngoại ngăn chặn người đi bộ chộp chân
- Hệ thống khóa tự động cho đến khi nhận được tín hiệu mở
- Chức năng chống kéo ngăn chặn nhập cảnh trái phép
Dịch vụ và vận chuyển
- Phản hồi nhanh: email được kiểm tra trong vòng 5 phút, các câu hỏi được trả lời trong vòng 1 giờ
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn từ nhà sản xuất chuyên nghiệp
- Sản phẩm chất lượng cao với giá cả cạnh tranh và giao hàng nhanh chóng
- Bảo hành tiêu chuẩn 1 năm với hỗ trợ kỹ thuật suốt đời
Ứng dụng
- Không gian công cộng: Sân bay, ga, thư viện, bảo tàng, văn phòng
- Các địa điểm giải trí: Nhà hát, câu lạc bộ, trung tâm thể dục
- Các cơ sở kinh doanh: Khách sạn, nhà máy, ngân hàng, trường học, bệnh viện
Tại sao chọn sản phẩm của chúng tôi?
- 13+ năm chuyên về sản xuất vòng quay
- Dịch vụ tùy chỉnh có sẵn (OEM / ODM)
- Thiết kế tối ưu hóa chi phí mà không ảnh hưởng đến chất lượng
- Phản ứng nhanh chóng và hỗ trợ dự án
Câu hỏi thường gặp
Bạn là một nhà máy hay một công ty thương mại?
Chúng tôi là một nhà máy nằm ở Thâm Quyến, tỉnh Quảng Đông.
Sản phẩm khuyến cáo

