Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
35 Người / phút Vạt Rào chắn Cổng có thể thu vào Cánh tay thả Rfid Điều khiển cộng với Bộ kiểm tra Esd
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Cổng nhận dạng khuôn mặt bảo mật cao
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Cổng kiểu quay sinh trắc học, giá ba chân Hệ thống kiểm soát truy cập Cửa quay chiều cao
| Ứng dụng: | nhà vệ sinh công cộng, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 65kg |
| Tổng trọng lượng: | 70kg |
Tự động Cổng xoay chân máy, Rào chắn cánh tay thả quay được Kiểm soát Nhận dạng vân tay
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 1000mm (H) |
|---|---|
| Tương thích: | Hệ thống kiểm tra ESD |
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
Cổng xoay toàn thân IP65 Đầu đọc thẻ không tiếp xúc Emv xoay cho ngoài trời / trong nhà
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
| Giao tiếp: | RS485 hoặc TCP/IP |
Cổng rào cản động cơ Servo với đầu đọc mã Bộ mở cổng trượt tự động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
| Giao tiếp: | RS485 hoặc TCP/IP |
Màn hình LED Flap Barrier Gate Hệ thống cổng kiểm soát truy cập tự động 1 trong 1 ra hai chiều
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Đầu đọc thẻ / dây đeo cổ tay Cửa quay điện tử 304 Thép không gỉ tùy chỉnh
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1510*380*1080mm |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
RS485 Truy cập cửa quay tự động cho Nhà tù / Chợ / Khách sạn / Builing của Chính phủ
| Kích thước của sản phẩm: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói: | 3 gói, 7CBM |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Thoát Hệ thống lối vào cửa quay bằng mặt sinh trắc học Một nửa chiều cao Tourniquet Đầu đọc thẻ RFID
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 dày 1,5mm |
|---|---|
| cảm biến hồng ngoại: | 4-6 cặp |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |

