Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Làn đường đôi có chiều cao đầy đủ Cửa quay dành cho người đi bộ Truy cập sinh trắc học cho khu dân cư
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
404 Not Found
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Kiểm soát truy cập Mã vạch Vạt ngăn Rào cản Cửa quay Vách ngăn Cửa ra vào Bảng điều khiển động cơ
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
Cổng quay ba chân dành cho người đi bộ hai chiều với hệ thống kiểm soát ra vào / Đèn chỉ báo LED / Đèn báo
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kiểu: | cửa quay ba cánh tay / đường sắt |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
Bán tự động Sinh trắc học chiều cao đầy đủ Cửa quay 90 độ Cửa quay bằng thép không gỉ
| Kích thước sản phẩm: | 3100 ((L) * 1500 ((W) * 2250 ((H) mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Một lối vào Full Height Turntile |
Cửa quay tốc độ cao chống nghiền tốc độ cao Cửa quay RFID cho sân vận động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Chống khủng bố Hệ thống chặn đường an ninh thủy lực, Hệ thống chặn đường vào khách sạn
| Kích thước: | Tiêu chuẩn: L 2500 * W 920 * H 760 mm, cũng có thể được tùy chỉnh chiều dài theo tình hình trang web |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP54 |
| Vật chất: | Thép A3, sơn chống rỉ |
Đẹp hình ô tô trượt tốc độ cổng quay cho mẫu giáo & trường học & sân chơi
| cách kiểm soát: | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Số lượng hồng ngoại: | 8-12 đôi |
| Tên sản phẩm: | Vòng quay cổng tốc độ nhanh |
Người đi bộ RS485 Rào chắn an ninh Cửa quay, Hệ thống rào chắn cổng bằng thép không gỉ 304 #
| Tên: | Rào chắn cửa quay nắp an ninh |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400/1200*280*980mm |
| Kích thước gói: | 1480/1280*370*1070mm |
Cổng rào chắn bảo mật cao có thể thay đổi ánh sáng đèn Led tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản bảo mật cao |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*280*980mm |
| kích cỡ gói: | 1280*370*1070mm |

