Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Hệ thống kiểm soát ra vào cổng rào chắn Swing, nhận dạng khuôn mặt kỹ thuật số
| Kích thước sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Thẻ RFID Mã QR Dấu vân tay trên khuôn mặt Chiều cao đầy đủ Cửa quay dành cho Sân vận động Ngoài trời IP62
| Kích thước sản phẩm: | 2400*1350*2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
Thép không gỉ 304 máy quay nhận dạng khuôn mặt 30 người / phút Tốc độ vượt qua
| đường kính trụ cột: | 168mm |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 550mm-900mm |
| Cung cấp điện: | AC220V/110V |
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng thép không gỉ của cổng Edestrian tốc độ cao cho sảnh nhà hàng
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Cổng tốc độ người đi bộ tự động Cổng rào chắn gấp đôi cho ga tàu điện ngầm
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Trong nhà & ngoài trời người đi bộ Fastlane Speed Lane Turnstile với nhận dạng khuôn mặt
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | Vòng quay làn đường tốc độ |
Chế độ nhận dạng khuôn mặt có thể tùy biến
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước: | 1200/1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | Nhận dạng khuôn mặt Swing Turnstile |
rfid điều khiển từ xa Half Height Turntiles
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay thẻ thông minh rfid cho Nhà hát Thư viện Trường học điều khiển từ xa |
|---|---|
| Động cơ: | van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | Tiêu chuẩn trong nước 304# Thép không gỉ |
Thép không gỉ 304 Kết nối khuôn mặt vân tay RFID Tất cả trong một Dự án của chính phủ
| Tên sản phẩm: | Cửa quay đường sắt tốc độ cao |
|---|---|
| Kích thước (phẳng): | 3000 * 300 * 1000mm hoặc cusotmzied |
| Trọng lượng: | 350kg |
Bảo mật Cổng rào chắn ba chân bán tự động cho tòa nhà, Ba thanh kim loại
| Tên sản phẩm: | Cửa quay Tripiod |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

