Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 746 các sản phẩm.
Cổng Nfc Cơ chế nhận biết nhiệt độ có thể xoay chiều cao đầy đủ SS Thông qua đôi cho trình xác thực sân vận động
| Kích thước sản phẩm: | 2350L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
100V 240V cho người đi bộ Bảo mật cao Hệ thống truy cập cửa quay vòng Cổng Chiều cao đầy đủ
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
| Nguồn điện: | AC220V/110V |
Chân đế điện từ bảo mật Half Chiều cao Cửa quay trong điều khiển quản lý và thông minh
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
| Thời gian mở / đóng cửa: | 0,2 giây |
Chống ăn mòn Máy đếm quay truy cập sinh trắc học Chân máy quay với hệ thống Metro Rfid
| Size Of product: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Material: | 304 stainless steel |
| Package: | wooden case |
Cổng rào chắn Swing cao cấp Hai chiều Quẹt thẻ tự động cho công viên giải trí
| Kích cỡ: | L1200/ 1400*W200*H1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | < 40 người/phút |
| Chiều rộng truy cập: | 60,90cm hoặc dài hơn, có thể tùy chỉnh |
Cổng rào cản an ninh cho người đi bộ không thấm nước IP54 với đầu dò LED RFID tự động
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*300*1000mm |
Màn hình kỹ thuật số SS304 Flap Gate Barrier Hệ thống kiểm tra cửa quay chống tĩnh điện
| Màn hình: | 4,3 inch |
|---|---|
| Phụ kiện: | Dây đeo cổ tay, giày phải và trái |
| Phần mềm kiểm soát: | KHÔNG |
Cổng rào cản xoay chất lượng cao, chống hư hại bên ngoài Cổng hai chiều tự động
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (Dài) *280mm (Rộng) *1000mm (Cao) |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Hệ thống kiểm soát ra vào cổng xoay cao tự động hai hướng eo
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay trượt có thiết bị báo động và chỉ hướng |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Tương thích: | Đầu đọc và dấu vân tay RFID, Coin acess, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát truy cập của Trì |
Rào chắn cửa quay chân máy Esd với mã vạch qr và máy quét vân tay và đầu đọc RFID
| Tên sản phẩm: | Rào chắn cửa quay chân máy Esd với mã vạch qr và máy quét vân tay và đầu đọc RFID |
|---|---|
| tương thích: | Đầu đọc RFID & đầu đọc vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát tru |
| Tốc độ vận chuyển: | 30-40 người / phút |

