Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Kiểm soát ra vào Eo Đầu đọc rfid Rào cản High Turnstyle Turnstile cho lối vào Trường học hoặc Bệnh viện
| Đầu vào: | 100V~240V |
|---|---|
| Màu bảng điều khiển: | đỏ, xanh, đen hoặc trong suốt |
| Thẻ vuốt: | Hai lối |
Chức năng sinh trắc học cửa cuốn ba chân cửa quay với bộ đếm bằng thép không gỉ chống gỉ
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
| Thời gian mở / đóng cửa: | 0,2 giây |
Giao thông dành cho người đi bộ Lối vào di động Cổng rào chắn
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Cổng xoay rào chắn chống nước ngoài trời giá xuất xưởng với đầu đọc mã QR
| Loại điều khiển truy cập: | Dấu vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, rs485 |
Cửa sổ quay nửa chiều cao tùy chỉnh Màn hình LCD Quảng cáo ngoài trời Cửa nhận diện khuôn mặt cho lối vào bãi đậu xe
| Kích thước của sản phẩm: | 1450*1450mm |
|---|---|
| Vật liệu cửa: | Thép |
| tốc độ mở: | 3-10 giây |
4 Nhận diện nhiệt độ làn đường đi Cổng rào cản ESD Flap Barrier
| Kiểu: | đơn lõi hoặc đơn vị hai lõi |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn), -10-70oC |
| Chứng nhận: | CE |
RFID Reader Tcp / Ip Flap Barrier Gate Indoor Outdoor
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | Ngoài trời trong nhà |
Intelligent Flap Turnstile with RFID Interface 304 Grade Stainless Steel IP54 Protection for 30-40 Persons per Minute
| Humidity: | ≤95% no condensation |
|---|---|
| Temperature range: | -15°C-75°C |
| Transit speed: | 30-40 persons per minute |
Kiểm soát truy cập tiền sảnh Chiều cao vòng eo Cửa quay Clear Wings Các nhà sản xuất cửa quay quang học
| Ứng dụng: | thu tiền vé, trạm vé, văn phòng |
|---|---|
| tốc độ chuyển tuyến: | 30~40 người/phút |
| Phương hướng: | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
Tòa nhà công cộng Tiền sảnh Chất lượng cao Loại ống có cửa quay dành cho người khuyết tật giá
| Tên sản phẩm: | Hộp canh gác thép màu |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1,2 × 1,5 × 2,4m 1,5 × 1,5 × 2,4m 1,5 × 1,7 × 2,4m 1,8 × 1,8 × 2,4m 1,7 × 2.0 × 2,4m 2.0 × 2,5 × 2,4 |
| Vật liệu: | Màu thép |

