Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Cơ chế Cửa quay kiểm soát truy cập lõi với đầu đọc dấu vân tay
| Kích thước của sản phẩm: | 1300*200*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Trọng lượng tịnh: | 65Kg |
Cửa hàng Swing Barrier Gate 600mm Width Flap Access Control Speed Gate Turnstile
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Chiều dài cánh tay lắc: | 30-90cm |
Full Automatic Speed Gate Turnstile with 550mm-600mm Passage Width 30-40 Persons/Min Pass Speed and IP54 Protection
| Cung cấp điện: | 110~240V(AC) |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50~60 Hz |
| Chiều rộng đoạn văn: | 550mm-600mm |
Cổng siêu tốc không tiếp xúc Cửa quay chống Đuôi quay Lối vào Siêu thị Cửa quay
| Phương hướng: | Đơn hoặc hai chiều |
|---|---|
| IP: | 54 |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Tốc độ cao nhận dạng khuôn mặt quang học Cửa quay chống nghiền Cổng xoay
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
|---|---|
| chiều cao nhận dạng: | 1,2m-2,2m |
| định dạng Wiegand: | 26/34 |
Sự kiện ngoài trời FCC Swing Gate Turnstile Full Automatic 316 Stainless Steel
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng xoay rào chắn nhận diện khuôn mặt ZK bằng thép không gỉ 1400mm IP54
| Giao diện giao tiếp: | RS232, rs485 |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2s |
| Loại điều khiển truy cập: | Nhận dạng khuôn mặt, thẻ RFID |
Cổng trượt đứng tốc độ cao với thời gian đóng/mở rào chắn 0.2s, bảo vệ IP54 và kết cấu thép không gỉ 304
| Kiểm soát truy cập: | Thẻ RFID, mã QR |
|---|---|
| Tốc độ rào cản: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Thư viện / Cửa hàng Cửa hàng Bảo mật Chân máy bên trong Cổng Một chiều Lối vào cho Người đi bộ Mã HS Cửa quay
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Nhận dạng sinh trắc học Cổng rào cản mặt phẳng DC24V cho ga tàu điện ngầm
| Kiểu: | đơn lõi hoặc đơn vị hai lõi |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn), -10-70oC |
| Chứng nhận: | CE |

