Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
An ninh cao nhận dạng khuôn mặt Swing Barrier Gate tốc độ cao 304 thép không gỉ
| Tần số: | 50HZ hoặc 60HZ |
|---|---|
| độ ẩm: | 0-95% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+50°C |
Máy kiểm tra giày / dây đeo cổ tay ESD với màn hình LCD, cửa quay tự động, đầu đọc thẻ
| Kích thước bàn đạp: | (W)400mmx(L)420mmx(H)20mm |
|---|---|
| Thiết lập giày phải: | 750kΩ-35MΩ |
| Kích thước dụng cụ: | (W)166mmx(L)96mmx(H)40mm |
Cửa quay bằng thép không gỉ độc đáo Access, cổng quay dành cho người đi bộ Chống ngược dòng
| Tên sản phẩm: | Truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Ngoài trời Bền chắc chống trộm vân tay Cổng rào chắn bằng thép không gỉ 304
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 1000mm (H) |
|---|---|
| Tương thích: | Phần mềm và hệ thống kiểm soát vân tay |
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
Cổng rào chắn có thể thu vào bằng thép không gỉ, Cửa quay điều khiển đa hướng hai chiều
| Tên sản phẩm: | Cửa quay chân kính 304 SUS |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 980mm |
Rào cản cổng tốc độ cổng ba chân bằng thép không gỉ tùy chỉnh cho sảnh công cộng
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Cơ chế cổng rào cản điện Flap Cổng kiểm soát truy cập bằng thép không gỉ RFID
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng quay dành cho người đi bộ cánh đôi trong nhà / ngoài trời Chiều rộng 900mm Vật liệu thép không gỉ
| làn đường: | Cửa quay đôi cánh rộng 900mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kiểu: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
Kiểm soát truy cập Full Height Turntile Smart Counting Stainless Steel Cho Ga xe buýt
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Lối vào văn phòng Cánh tay thả bằng thép không gỉ Cửa quay RFID với chiều rộng lối đi 600mm
| Tên sản phẩm: | 304 Sus Tripiod Turnstile |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kiểu: | Cổng quay một cánh tay |

