Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng quay điều khiển truy cập RS485 SS304 IP54 từ tính
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Ba chiều dài cánh tay: | 51cm |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~32 người/phút |
Cổng quay tốc độ 304 SS có camera nhiệt nhận dạng khuôn mặt
| Tên sản phẩm: | Cổng tốc độ |
|---|---|
| Phù hợp cho: | Trong nhà & ngoài trời |
| Định dạng Wiegand: | 26/34 |
Cổng thông minh 12VDC Cổng ESD SUS304 Cổng tốc độ Esd Cửa quay
| Tên sản phẩm: | Cổng quay tốc độ |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm), - 10-50 ℃ |
Cửa sổ kiểm soát ra vào siêu thị Cửa quay Mã QR có camera nhiệt
| Ứng dụng: | cửa hàng, dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, cao ốc văn phòng, hải quan, cơ quan, địa điểm |
|---|---|
| Chiều rộng truy cập tối đa: | 1800mm |
| Kiểu: | KHÔNG\NC\COM, Hoàn toàn tự động |
Phòng tập thể dục An ninh Cổng xoay vòng eo Kiểm soát truy cập RFID cao
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
|---|---|
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Thẻ RFID tự động Cổng rào cản nhận dạng khuôn mặt Kiểm soát truy cập Cửa quay dành cho người đi bộ
| Tên sản phẩm: | Lối rẽ cho người đi bộ |
|---|---|
| Kích thước: | L1200 * W280 * H980mm, 1400 * 300 * 980mm |
| Vật chất: | Tiêu chuẩn trong nước 304 # thép không gỉ |
Hệ thống cổng quay Android ESD Máy tính bảng màn hình cảm ứng 8 inch Combo Bàn đạp cổ tay / chân
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cổng quay Combo Esd |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Kiểm soát truy cập RFID Cổng thả cánh tay Xoay 3 cổng quay ba chân quay
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Cổng quay vòng bảo mật thẻ NFC IC ID để tham dự kiểm soát truy cập
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*200*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Chiều cao eo Cửa quay an toàn dành cho người đi bộ Cửa kiểm soát ra vào lối đi 900mm
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |

