Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Đầu đọc RFID Flap Barrier Gate Kiểm soát truy cập vân tay Cổng xoay an ninh
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Rào cản cổng xoay dành cho người đi bộ Nhận dạng khuôn mặt di động Kiểm soát truy cập quang Cửa quay
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Làn đường đôi có chiều cao đầy đủ Cửa quay dành cho người đi bộ Truy cập sinh trắc học cho khu dân cư
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Bảo mật cao Kiểm soát truy cập RFID Cửa quay Cổng tốc độ phòng tập thể dục Cửa quay với một thanh thả
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*200*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
QR Code RFID Reader Access Control Cổng quay đường bộ Kiểm soát người đi bộ Cho phòng tập thể dục văn phòng trường học
| Kích thước sản phẩm: | 3100L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
Mifare Card tự động Full Height Turntiles
| Kích cỡ: | 2450 (L) * 1500 (W) * 2300 (H) mm, có thể là kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm: | Địa điểm xây dựng Đường quay chiều cao đầy đủ |
Đầu đọc RFID Bảo mật Lối vào tự động hoàn toàn Cửa quay Hệ thống cổng tốc độ cao Kiểm soát mã vạch
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200/1400 * 300 * 1005mm |
| Khối lượng tịnh: | 65kg |
Cổng xoay chân máy bằng thép RFID
| Vật liệu nhà ở: | 304# thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | Chiều rộng lối đi: ≤600 mm |
| Kiểu: | cửa quay ba chân ba cánh tay |
Auto Swing Turnstile Barrier Ngoài trời Bộ điều khiển truy cập khuyết tật hai hướng
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
| Giao tiếp: | RS485 hoặc TCP/IP |
Kiểm soát truy cập Mã vạch Vạt ngăn Rào cản Cửa quay Vách ngăn Cửa ra vào Bảng điều khiển động cơ
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |

