Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Nhận dạng khuôn mặt Cổng kiểm soát truy cập dành cho người đi bộ An ninh cho sân bay tàu điện ngầm
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Dấu vân tay hoàn toàn tự động Đường chắn quay vòng tròn Đường vào đám đông cho sân bay
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Cổng Office Swing Turnstile Khả năng nhận dạng khuôn mặt Hệ thống kiểm soát truy cập Cổng Swing Barrier
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1400*W120*H1000mm |
Cửa chống nước Đường quay xoay Đường chắn RFID điện tử Cho phòng tập thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Hệ thống kiểm soát truy cập RFID
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1400*W120*H1000mm |
Sự kiện ngoài trời FCC Swing Gate Turnstile Full Automatic 316 Stainless Steel
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
An ninh sân bay 40p M Swing Barrier Turnstile Face Recognition
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
Đọc thẻ RFID ngoài trời Swing Barrier Gate Turnstile Security With Counter
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1400*W200*H1000mm |
Cửa hàng Swing Barrier Gate 600mm Width Flap Access Control Speed Gate Turnstile
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Chiều dài cánh tay lắc: | 30-90cm |
Tự động Swing Barrier Baffle Gate Turntile Văn phòng Kiểm soát truy cập nhanh Smart Hotel Kiểm soát từ xa lối vào
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |

