Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Bảo mật DC Cửa sinh trắc học động cơ không chổi than Cổng cơ chế cửa quay cửa quay
| Bảo hành: | Dịch vụ bảo hành miễn phí 1 năm |
|---|---|
| IP: | 54 |
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập cửa quay nửa tự động cho phòng tập thể dục |
Kiểm soát ra vào cửa dành cho người đi bộ Cổng rào cản Swing với giao diện RFID
| Kích thước của sản phẩm: | cực chính: Φ168mm chiều cao: 1000mm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304/316 |
| Khối lượng tịnh: | 85kg / bộ |
Chấm công nhận diện khuôn mặt Chân máy quay đầu cuối RS232
| Màn hình hiển thị: | Màn hình LCD 8 inch |
|---|---|
| Khoảng cách nhận dạng: | 0,3-0,5 m |
| vật liệu xuất hiện: | Vỏ hợp kim nhôm, mặt kính cường lực |
Cửa xoay bằng thép không gỉ 304 với quyền truy cập nhận diện khuôn mặt
| vượt qua tốc độ: | 40 người / phút |
|---|---|
| Loại: | Lõi đơn hoặc lõi kép (tùy chọn) |
| Kênh Width: | 60cm bình thường, hoặc 90 (tùy chỉnh) |
316/304 SUS Cửa quay chiều cao đầy đủ, Cửa ra vào an ninh được kiểm soát từ cảng biển
| Kích cỡ: | 1630 (L) * 1500 (W) * 2300 (H) mm, có thể là kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | 304 SUS |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao đầy đủ SUS hai chiều một lối vào |
Hình dạng sang trọng Cổng tốc độ an ninh Cửa quay nửa chiều cao cho thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | Bong bóng + thùng |
Cổng bảo mật tự động Acess, cổng bảo mật tự động IP Biometric Acess 50w trong nhà ngoài trời
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 300 * 1000mm |
| Khối lượng tịnh: | 80kg |
Cổng an ninh cửa quay RFID Flap Barrier với chức năng báo động và nhắc nhở bằng giọng nói
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn RFID có chức năng nhắc nhở bằng giọng nói và chức năng cảnh báo |
|---|---|
| Tốc độ quá cảnh: | 30-40 người / phút |
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
Hệ thống kiểm soát truy cập tự động nhận dạng khuôn mặt chỉ báo nhiệt độ cửa quay
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
|---|---|
| chiều cao nhận dạng: | 1.2-2.2 M |
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
Đầu đọc thẻ Rfid Cửa rào chắn có thể lập trình Cổng an ninh cho hệ thống thư viện
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Ứng dụng: | nhận dạng khuôn mặt, trạm bán vé, văn phòng, v.v. |

