Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Lối vào an ninh Cổng rào chắn mặt phẳng / Cửa quay chiều cao đầy đủ vân tay
| Tên sản phẩm: | Lối vào an ninh Vạt rào chắn cổng trong điều khiển từ xa RFID và Vân tay |
|---|---|
| Tốc độ quá cảnh: | 30-40 người / phút |
| Phong trào làm việc: | Van điện từ DC24V |
Cửa quay truy cập được kiểm soát an ninh điều khiển từ xa với cánh tay có thể thu vào IR
| Tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa RFID Rào chắn cổng rào chắn với cánh tay có thể thu vào IR |
|---|---|
| Điện áp làm việc:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| Tốc độ quá cảnh: | 30-40 người / phút |
Cổng rào chắn xoay tự động Tốc độ nhanh cho sân bay nhà ga và Phòng tập thể dục
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay tự động Tốc độ nhanh cho sân bay nhà ga và Phòng tập thể dục |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Cổng an ninh cửa quay 50HZ Kiểm soát truy cập với tia hồng ngoại Giao diện RS485
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xích đu điện tử |
|---|---|
| truyền tải: | Cơ khí hoàn toàn bằng điện |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 1000mm |
Chiều cao thắt lưng an ninh Cổng rào cản xoay cho hệ thống kiểm soát ra vào
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Đầu đọc Rfid Cổng trượt tốc độ quay bằng vân tay
| Kiểu: | lõi đơn hoặc lõi kép, cổng tốc độ cao |
|---|---|
| Tyle mở: | Chướng ngại vật kính trượt |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
Cổng an ninh cho người đi bộ CE Hai chiều RFID Nhận dạng khuôn mặt Chiều cao đầy đủ Cửa quay
| Kích thước sản phẩm: | 3100 (L) * 1500 (W) * 2250 (H) mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 316/304 |
Hệ thống cổng xoay ESD với màn hình LCD 8 inch, bàn đạp chân và vòng đeo tay
| Cấu trúc: | L1200/1400XW280XH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Vòng quay cổng tốc độ thép không gỉ với RFID 0.2s thời gian rào cản
| Giao diện giao tiếp: | RS232, rs485 |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2s |
| Hàng rào thời gian gần: | 0,2s |
Chống đuôi an ninh sân bay Rào cản sinh trắc học Màn hình Led cho trường học / khách sạn
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 980mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

