Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Bi Direction Tripod Barrier Gate Kiểm soát truy cập nhà máy Bảo mật
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Cảm biến IR Flap Barrier Turntile An ninh cao Full Auto Servo Motor Cho Sân bay
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cổng rào chắn cánh lật bằng thép không gỉ 304 kích thước 1200x300x1000mm, truy cập NFC RFID
| Chuyển đổi nguồn điện: | AC220 ± 10%V 50Hz hoặc AC110 ± 10%V 60Hz |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích cỡ: | 1200 * 300 * 1000mm |
Cửa quay nửa chiều cao bằng thép không gỉ bán tự động, cửa quay cao ngang hông
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng cơ chế hàng rào cửa quay rfid LED hai chiều cho bảo tàng
| Tên sản phẩm: | Cổng cơ chế rào cản RFID hai chiều LED cho bảo tàng tòa nhà văn phòng |
|---|---|
| Điện áp làm việc:: | AC220±10%V 50±10%HZ |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Trung Quốc sang trọng thiết kế kênh thông minh sang trọng Cổng xoay một cánh tay quay Chiều cao một nửa Cửa quay với dấu hiệu CE
| Kích thước của sản phẩm: | 1500x120x1000H mm, (hoặc tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Chiều rộng đoạn văn: | Tùy chỉnh 550mm, 600 ~ 900 hoặc dài hơn |
Chân máy nhận dạng khuôn mặt có thể xoay Cổng vào tự động Bảo mật RFID Cổng truy cập
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Nhiệt độ phát hiện sốt hồng ngoại Camera xoay cổng rào cản
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
|---|---|
| chiều cao nhận dạng: | 1.2-2.2 M |
| định dạng Wiegand: | 26/34 |
Cổng rào chắn nhận diện khuôn mặt RS232 làn 60cm
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 40 người/phút |
| Chiều rộng truy cập: | 60,90cm hoặc tùy chỉnh |
Cổng tốc độ thẻ Rfid thông minh Cửa quay để kiểm soát lối vào văn phòng
| Kiểu: | Lõi đơn & Lõi đôi, Cổng SPED cao |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS485/Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |

