Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
1.8M Full High Turnstile with 304 Stainless Steel Construction and IP54 Protection for Secure Dual Lane Entry
| Access control: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier speed: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Cửa lật kính chắn sóng Speedlane sang trọng Cửa quay làn nhanh quang học với kính trượt cao LED có thể nhìn thấy
| Chiều cao hàng rào kính: | 1,8m, 1,4m, 1,2m, dưới 1m |
|---|---|
| Kiểu: | Cổng tốc độ cao kiểu trượt |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
Chống đuôi Bảo mật Đầu đọc RFID Rào cản dành cho người đi bộ, cửa quay điện tử cho lối đi của tòa nhà
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Động cơ kép Hoàn toàn tự động có thể thu vào Sân bay Rào cản Cơ chế cửa quay
| Kiểu: | Cửa quay kép động cơ |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 980mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Nhà vệ sinh Hồ bơi Lối vào Một nửa Chiều cao Đồng xu / Mã thông báo Mở Cửa quay Một nửa Chiều cao
| Ứng dụng: | Lối vào nhà vệ sinh công cộng, bể bơi |
|---|---|
| đường kính đồng xu: | 18mm ~ 30 mm |
| Kiểu: | Kiểu thẳng đứng kích thước nhỏ hơn |
Bán chạy nhất cửa quay ba chân tự động / cửa quay trẻ em bên ngoài RFID Chiều cao vòng eo Rào cản vân tay
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Màn hình kỹ thuật số SS304 Flap Gate Barrier Hệ thống kiểm tra cửa quay chống tĩnh điện
| Màn hình: | 4,3 inch |
|---|---|
| Phụ kiện: | Dây đeo cổ tay, giày phải và trái |
| Phần mềm kiểm soát: | KHÔNG |
Nhận diện khuôn mặt SUS304 Cổng xoay xoay cho quầy thanh toán
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
| Kích thước: | 1400*168*1000mm |
An ninh cao 304 Thép không gỉ chống kẹp trẻ em Cổng rào chắn xích đu tùy chỉnh Màu sắc logo có sẵn
| kích thước của sản phẩm: | 1200 * 200 * 1000mm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xích đu dành cho trẻ em |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng vào tự động cửa quay RS485 Sân bay có tính năng nhận dạng khuôn mặt
| Kiểu: | Lõi đơn & Lõi đôi, Cổng SPED cao |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS485/Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |

