Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Phòng quay chiều cao đầy đủ 550-600mm Độ rộng đường đi 30-40 người / phút
| Chiều rộng đoạn văn: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Vượt qua tốc độ: | 30-40 người/phút |
| Cung cấp điện: | 220, 110 V (AC) |
High-Speed Swing Turnstile Gate with 0.6s Sliding Speed IP54 Protection and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| Access control type: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, TCP/IP, RS485 |
OEM Tripod Turnstile với 25-30 người / phút Đi nhanh 55-60cm Chiều rộng đi ngang và độ dày thép 1,2-1,5mm
| Thời gian mở rào chắn: | 0,4 giây |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS-232, rs485 |
| Hướng hoạt động: | 2 chiều |
Cổng quay an ninh với 1400x120x1000mm Kích thước 55-130CM Chiều rộng làn đường và nguồn điện AC 110 ~ 240V
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID, Nhận dạng khuôn mặt, Hệ thống ESD |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Cửa quay an ninh tàu điện ngầm không tiếp xúc tốc độ cao với nhận diện khuôn mặt & thẻ đa năng
| Loại điều khiển truy cập: | Nhận dạng khuôn mặt, Thẻ RFID, Mã QR, Dấu vân tay |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, rs485 |
Đèn chỉ báo LED Ánh sáng Động cơ đơn Vạt Rào chắn Cửa quay 220v / 110v Nguồn điện
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Đèn LED chỉ thị hướng ga tàu điện ngầm Kiểm soát ra vào Cửa lật cho Tòa nhà văn phòng
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Bộ đếm chống dự trữ Chiều cao điện có thể xoay Thẻ thông minh Điều khiển IC / ID cho lối vào
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kiểu: | Cửa quay có chiều cao đầy đủ truy cập đôi |
| Trọng lượng tịnh: | 200kg |
Cổng bảo mật vân tay xoay Bi Direction chống nước IP54
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
| Kích thước của sản phẩm: | 600mm (L) * 300mm (W) * 990mm (H) |
Chân máy vân tay Hệ thống kiểm soát ra vào cổng xoay RFID
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

