Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
High-Speed Swing Turnstile Gate with 0.6s Sliding Speed IP54 Protection and 35-40 Persons/Minute Flow Rate
| Access control type: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, TCP/IP, RS485 |
QR Code Card Reader Tripod Turnstile with 0.4s Barrier Open/Close Time and 3 Million Operations Life
| Access control type: | ESD System, Fingerprint, RFID Card |
|---|---|
| Barrier open time: | 0.4 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Sân bay an ninh Swing Gate nhận dạng khuôn mặt Speed Gate Turntile ngoài trời sang trọng Swing Barrier Turntile
| Loại điều khiển truy cập: | Dấu vân tay |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Sự kiện ngoài trời đầy đủ tự động swing quay vòng quay qr cổng quay vòng quay vé mã vạch một rào cản
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ IC, Vân tay |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Cổng tốc độ an ninh thời trang Cửa kính tốc độ làm việc cao Cửa quay dành cho dịch vụ công cộng
| Tên sản phẩm: | 304 SUS Tốc độ cổng quay |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*310*1000mm |
| Kích thước gói: | 1510*380*1080mm |
Máy quét mã vạch kiểu quay tay ba chân hoàn toàn tự động 110 vôn cho sân vận động
| Chiều dài cánh tay: | 51cm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -15℃~+75℃ |
| Chiều rộng truy cập tối đa: | 600mm |
Vào Thẻ RFID Thoát / Dấu vân tay / ESD Tester Flap Barrier Hệ thống điều khiển tự động cửa quay
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Cảm biến hồng ngoại Cổng rào chắn có thể lật có thể xoay với chức năng chống tắc nghẽn / đuôi / thoái hóa thông minh
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
Cổng tốc độ bảo mật tự động TCP / IP Fast Pass Cửa quay với đầu đọc RFID DC 24V
| Tên sản phẩm: | 304 SUS Tốc độ cổng quay |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*310*1000mm |
| Kích thước gói: | 1480*380*1080mm |
Thẻ IC ID Màu bạc Cánh tay thả Cánh tay quay Di - Rào cản định hướng Cánh tay cổng CE Đã được phê duyệt
| Cổng giao tiếp: | RS485, TCP / IP |
|---|---|
| Kiểu: | Cổng quay một cánh tay |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 165mm (W) * 1000mm (H) |

