Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng xoay chân máy hồng ngoại nhận dạng khuôn mặt không tiếp xúc
| Nguồn điện: | 110~240V(AC) |
|---|---|
| Bảo hành: | một năm |
| Phương hướng: | điều chỉnh một chiều, hai chiều |
Bộ đếm RFID Rào chắn mặt lật quang học Cửa quay với nhận dạng khuôn mặt một nửa chiều cao
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Nguồn điện: | AC110 hoặc AC220 +/- 10% |
Cổng rào cản quay vòng nhận dạng khuôn mặt
| Tên mặt hàng: | Cổng rào cản quay vòng nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà & ngoài trời |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Cổng quay kiểm soát ra vào bằng khuôn mặt
| Tên sản phẩm: | Cổng quay kiểm soát truy cập bằng khuôn mặt |
|---|---|
| phù hợp với: | Trong nhà & ngoài trời |
| định dạng Wiegand: | 26/34 |
RFID QR mã vạch Swing Gate Nhận dạng khuôn mặt quay cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | cổng tốc độ |
|---|---|
| Phù hợp cho: | trong nhà & ngoài trời |
| Định dạng Wiegand: | 26/34 |
Nhận dạng khuôn mặt người đi bộ có thể xoay tự động hai hướng cho tòa nhà văn phòng
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Nhận dạng khuôn mặt Swing Turntile Gate
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |
Bi Direction Cổng an ninh quay tốc độ cao Động cơ không chổi than 24V DC cho phòng tập thể dục
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1300*W200*H1000mm |
Cổng vào tự động cửa quay RS485 Sân bay có tính năng nhận dạng khuôn mặt
| Kiểu: | Lõi đơn & Lõi đôi, Cổng SPED cao |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS485/Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Bể bơi Cổng xoay tốc độ lật với camera hồng ngoại hiện đại qua đường
| Bảng điều khiển cánh: | Màu đỏ / xanh / trong suốt / màu đen |
|---|---|
| Nguồn điện: | 100-240V(AC) |
| Tỷ lệ thông lượng: | 35 ~ 40 người mỗi phút |

