Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng quay tay thả RFID tự động, Cổng cánh tay rào điều khiển đa truy cập
| Cổng giao tiếp: | RS485, TCP / IP |
|---|---|
| Kiểu: | Cổng quay một cánh tay |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 165mm (W) * 1000mm (H) |
Nhà vệ sinh Hồ bơi Lối vào Một nửa Chiều cao Đồng xu / Mã thông báo Mở Cửa quay Một nửa Chiều cao
| Ứng dụng: | Lối vào nhà vệ sinh công cộng, bể bơi |
|---|---|
| đường kính đồng xu: | 18mm ~ 30 mm |
| Kiểu: | Kiểu thẳng đứng kích thước nhỏ hơn |
Hệ thống truy cập chân máy kiểm soát truy cập, lối vào cửa quay Với đầu đọc mã vạch vân tay
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Chức năng báo động tự kiểm tra tự kiểm tra cửa quay tự động hoàn toàn của cánh tay hai chiều
| Tên sản phẩm: | Chức năng báo động tự kiểm tra tự động hoàn toàn tự động kiểm tra chân cửa quay hai chiều |
|---|---|
| Điện áp làm việc:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| Tốc độ quá cảnh: | 30-40 người / phút |
Điều khiển thông minh Cổng quay chân máy / Cổng truy cập điều khiển DC24V
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
| Thời gian mở / đóng cửa: | 0,2 giây |
Chiều cao thắt lưng an ninh Cổng rào cản xoay cho hệ thống kiểm soát ra vào
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Đầu đọc thẻ Rfid Cửa rào chắn có thể lập trình Cổng an ninh cho hệ thống thư viện
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Ứng dụng: | nhận dạng khuôn mặt, trạm bán vé, văn phòng, v.v. |
Cổng xoay chân máy chống nhảy hồng ngoại 2 kênh không tiếp xúc
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, độ dày không nhỏ hơn 1,3mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Chiều dài cánh tay: | 510mm |
Cổng tốc độ thẻ Rfid thông minh Cửa quay để kiểm soát lối vào văn phòng
| Kiểu: | Lõi đơn & Lõi đôi, Cổng SPED cao |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS485/Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Hệ thống rào cản xoay chiều nhận dạng khuôn mặt kép Dài 1200mm
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Nguồn điện: | AC 100~240V, 50/60HZ |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |

