Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Cửa quay quang học tự động hạng nặng Cổng quay tốc độ cho các cảnh quay cao cấp
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
Cổng rào cản kim loại hoàn toàn tự động bằng thép không gỉ 304 dành cho người khuyết tật
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Mã QR / Cổng rào cản cửa quay NFC Đầu đọc RFID Cổng quay nhận dạng khuôn mặt AI
| Kích cỡ: | 1400*120*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
RS485 TCP IP Quản lý khách Cổng vào Địa điểm Cửa quay cho phòng tập thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Trọng lượng tịnh: | 65Kg |
Dấu vân tay sinh trắc học Cửa quay cửa quay RFID Tòa nhà văn phòng Cửa quay kính
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Hệ thống an ninh cửa quay tự động đo nhiệt độ cho bệnh viện
| Ứng dụng: | Ngoài trời, Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | cao 1450mm |
| Vật liệu cửa: | Thép |
SS304 Kiểm soát truy cập an toàn Quản lý cửa hàng rào chắn cửa hàng an toàn cho tàu
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Ánh sáng đèn Led Truy cập an toàn RFID Bảo mật cho người đi bộ Cổng cánh cổng Rào chắn cổng xích đu hồng ngoại
| Tên sản phẩm: | Rào cản người đi bộ |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*280*1000mm |
Cảm biến quang học Cổng rào cản có thể thu vào 0,6 giây Chống nối đuôi
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
Hệ thống kiểm soát truy cập kỹ thuật số Rào chắn bằng động cơ kép ở sảnh hẹp
| tốc độ chuyển tuyến: | 40 người/phút (mở bình thường) |
|---|---|
| Màn hình LED phía trước: | Có thể được tùy chỉnh |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), -10-50℃ |

