Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Lối vào ngoài trời Mã QR Turnstile Cửa quay nhận diện khuôn mặt vân tay
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Vách ngăn bằng kính cao Cửa quay quang Bộ điều khiển kênh đôi Cổng rào chắn xoay cho lối ra
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Phòng quay quét hộ chiếu kiểm soát đám đông
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Cổng chắn nước ngoài với đầu đọc mã QR cổng RS485 TCP / IP
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Tự động truyền tốc độ đường dây quay với thẻ ngậm / nhận dạng khuôn mặt
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | Ngoài trời trong nhà |
Nhà vệ sinh trả tiền Máy quay bằng tiền xu
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| phong trào làm việc: | Trong nhà/ngoài trời -10oC ~ 70oC |
Cổng xích đu cho người đi bộ 10mA SUS304 SDK
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Vật liệu: | 304 Thép không gỉ |
Hệ thống chấm công hàng rào nhận dạng khuôn mặt quay vòng thẻ RFID với báo động LED
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Rào cản cổng xoay dành cho người đi bộ Nhận dạng khuôn mặt di động Kiểm soát truy cập quang Cửa quay
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Đường cản tốc độ Di chuyển cửa hàng sản xuất cửa hàng Swing Barrier Support 600mm Width Door Flap Access Control Turntile
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID |
|---|---|
| mở/đóng thời gian: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | TCP/IP |

