Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ security turnstile gate ] trận đấu 734 các sản phẩm.
Phòng quay chiều cao đầy đủ 550-600mm Độ rộng đường đi 30-40 người / phút
| Chiều rộng đoạn văn: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Vượt qua tốc độ: | 30-40 người/phút |
| Cung cấp điện: | 220, 110 V (AC) |
IC ID mã vạch vân tay cổng xoay nhận dạng khuôn mặt
| Kích cỡ: | L1500*W120*H1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 40 người / phút |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
Bi-Directional Swing Gate Turnstile with 1200*280*1000mm Dimension 55-130CM Lane Width and AC 110~240V Power Supply
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
|---|---|
| Giao diện giao tiếp: | RS-232, RS485, TCP/IP |
| Hướng hoạt động: | 1 phương pháp |
High Security Optical Turntile Speed Gate với tủ 1400x300x1000mm và nguồn điện DC12V
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID, mã QR |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, rs485 |
Chân máy cổng xoay hoàn toàn tự động
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
| Tương thích: | Đầu đọc và dấu vân tay RFID, Coin acess, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát truy cập của Trì |
Chống nhảy nhận dạng khuôn mặt Phòng tập thể dục có tốc độ cao Cổng rào chắn bằng kính xoay
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Cửa quay nhiệt mặt hiệu suất cao Chiều cao đầy đủ 1600mm Hệ thống tự động cơ giới
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1500*W200*H1000mm |
Cửa quay điện tử có chiều cao đầy đủ chi phí thấp, Hệ thống an ninh cửa quay kích thước tùy chỉnh
| Kích thước: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) mm (có thể là kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Gói: | Gói thùng, 7CBM |
Thả cánh tay giá ba chân cảm giác với dấu vân tay mã vạch đầu đọc RFID và ESD
| Động cơ: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Môi trường làm việc: trong nhà / ngoài trời (có lều trên) -10 ℃ ~ 70 ℃ |
| tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc vân tay, Đồng xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát truy cập ESD Tes |
Rào chắn cổng xoay an toàn Swinglane Cửa quay nửa chiều cao với đầu đọc mã QR
| Kích thước sản phẩm: | 140*30*100 CM |
|---|---|
| Tây Bắc: | 60kg |
| GW: | 70kg |

