Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Lối vào và lối ra Cổng rào chắn xoay tự động Thép không gỉ thông minh
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 1000mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng rào chắn cánh tay thả cánh tay quay RFID hoàn toàn bằng thép không gỉ cho Trường học / Thư viện / Nhà hát
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 165mm (W) * 1000mm (H) |
|---|---|
| Kiểu: | Kiểm soát truy cập Cánh tay thả tự động |
| Kích thước của sản phẩm: | RS485, TCP / IP |
Đầu đọc RFID / 2D Toàn thân bằng thép không gỉ có thể quay rộng 1,1mts Cửa bỏ qua khóa từ tính
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 3100*1400*2250mm (MM) |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Cơ khí xoay toàn thân Cửa quay tự động Tay đẩy bằng thép không gỉ
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
| Nguồn điện: | AC220V/110V |
IP62 Kiểm soát truy cập chống rỉ ngoài trời Cổng quay bằng thép không gỉ Chiều cao đầy đủ
| Kích thước sản phẩm: | 1500 * 1350 * 2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
| Loại hình: | Truy cập kép Cửa quay chiều cao đầy đủ |
Thắt lưng xoay cao Cánh tay thả quay ESD Chân máy SUS 304 Thép không gỉ
| Trọng lượng tịnh: | 45kg |
|---|---|
| Thẻ vuốt: | Không bắt buộc |
| Vật liệu nhà ở: | 304 Bước dọc bằng thép không gỉ |
Cổng quay nhận dạng hai chiều bằng thép không gỉ 304 cho công cộng
| tên sản phẩm: | Cổng quay nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| kích thước của sản phẩm: | 1200/1400 * 280 * 1000mm |
| Đăng kí: | Trong nhà & ngoài trời |
Cổng rào cản kim loại hoàn toàn tự động bằng thép không gỉ 304 dành cho người khuyết tật
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Hàng rào chống xô đẩy được CE phê duyệt 304 Thép không gỉ TCTP / IP, RS485
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
An ninh bằng thép không gỉ Cổng quay chiều cao đầy đủ với quản lý cơ điện
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1630*1500*2300mm (MM) |
| Bưu kiện: | 3 gói, 7CBM |

