Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Thép không gỉ 316/304 Truy cập Chiều cao đầy đủ Cửa quay cho nhà tù, ngân hàng, công trường
| Kích cỡ: | 2060mm*W1200mm*H2300mm (có thể là kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | 4 gói, 10CBM |
Lối đi bằng thép không gỉ có chiều cao đầy đủ có cửa quay với lối vào khẩn cấp
| Kích thước của sản phẩm: | 2350L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Cửa quay có chiều cao đầy đủ truy cập kép bảo mật cao |
Chức năng báo động chân máy cánh tay lần lượt cửa phong cách sinh trắc học dấu vân tay thẻ IC
| Ứng dụng: | Sân vận động, khu vui chơi, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chân máy cánh tay quay tay chức năng cảnh báo cổng sinh trắc học dấu vân tay thẻ IC cho tòa nhà |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
Cổng rào chắn thông minh bằng thép không gỉ 304 Esd cho người đi bộ
| Tên sản phẩm: | Esd Barrier Turnstile |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Lối vào ngoài trời Mã QR Turnstile Cửa quay nhận diện khuôn mặt vân tay
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Cửa lật dành cho người đi bộ thông minh Thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Esd Flap Turnstile |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Chiều dài cánh tay: | 51cm |
Cổng quay an ninh bằng thép không gỉ
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1400*300*1000mm |
| Nguồn cung cấp điện: | AC100V-240V |
304 thép không gỉ Cổng quay chiều cao đầy đủ Cổng đi qua đơn với máy quét mã vạch
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Intelligent QR Code Access Optical Turnstile with IP54 Waterproof 304 Stainless Steel 1200x300x1000mm Security Turnstile Gate
| Switching power supply: | AC220±10%V 50Hz or AC110±10%V 60Hz |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Size: | 1200 * 300 * 1000mm |
Tích hợp Tripod Cổng xoay DC Máy quét thẻ không chổi than
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công ty, khách sạn, sân bay |
| ODM/OEM: | Đã chấp nhận |

