Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính: cực chính: Φ168mm chiều cao: 1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Trụ cổng rào chắn xoay tự động |
Cổng rào chắn xoay bằng thép không gỉ bền Cổng RS485 Cổng rào chắn xoay
| Kích thước của sản phẩm: | 380(L)*280(W)*1000(H) (MM) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Cầu cổng rào chắn xoay tự động |
Đầu đọc NFC Swing Barrier Turnstile Văn phòng Ngân hàng Metro Siêu thị Cổng Swing
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400 * 65 * 1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Thép không gỉ có thể tùy chỉnh Logo đặc biệt Cổng rào cản xoay hai chiều / Cửa quay tự động
| Tổng trọng lượng: | 50kg/bộ |
|---|---|
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (Dài) *280mm (Rộng) *1000mm (Cao) |
Bàn chải bằng thép không gỉ có chiều cao đầy đủ Cổng Qr Máy quét mã Quản lý kênh dành cho người đi bộ
| Kích thước sản phẩm: | 150 (l)* 135 (w)* 225 (h) cm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
| Chiều rộng đoạn văn: | 60cm (hoặc tùy chỉnh) |
Thép không gỉ 304 Vạt cánh có thể thu vào Cửa rào chắn người đi bộ / cửa ra vào
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 304 Cửa rào chắn cánh có thể thu vào bằng thép không gỉ cho cửa ra vào văn phòng |
|---|---|
| Điện áp làm việc:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
| Tốc độ quá cảnh: | 30-40 người / phút |
Nhiều lần đọc Cổng rào chắn xoay hoàn toàn tự động 304 Thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn Swing / Cửa quay Swing |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 1000mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Thanh chắn bằng thép không gỉ tự động lật tốc độ cao Rfid tốc độ cao với đầu đọc vân tay
| Nguồn điện: | AC220V/110V,50/60Hz |
|---|---|
| Kiểu: | lõi đơn & lõi đôi |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
Cổng rào chắn xích đu cho người khuyết tật bằng thép không gỉ 304 cho tàu điện ngầm sân bay
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
Hệ thống kiểm soát truy cập cổng rào cản tự động lối vào cho điện tĩnh
| Vật liệu nhà ở: | 304# thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | ≤ 600 mm |
| Tín hiệu đầu ra: | chuẩn tín hiệu Rơ Le |

