Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Hệ thống cổng quay tốc độ có chiều cao an toàn quay vòng với hệ thống đầu đọc thẻ
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1630*1500*2300mm (MM) |
| Bưu kiện: | 3 gói, 7CBM |
Cửa quay vào chấm công bằng vân tay, cửa quay hai chiều tàu điện ngầm
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Chiều cao nửa chiều cao an ninh Uy tín Cửa lật Cửa lật thông minh hai chiều với hệ thống cửa ra vào chắc chắn
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Chiều cao thắt lưng bằng thép không gỉ tự động Chân máy có chức năng quay cổng Chức năng với điều khiển thẻ đọc
| Kiểu: | cửa quay ba cánh tay / đường sắt |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 420mm (Dài) * 330mm (Rộng) * 1000mm (Cao) |
| Kích thước gói: | 520mm (Dài) * 430mm (Rộng) * 1080mm (Cao) |
An toàn CE được phê duyệt / Phản ứng nhanh / Cổng xoay chân máy tự động với hệ thống vân tay / mã QR / mã vạch
| Kiểu: | cửa quay ba cánh tay / đường sắt |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 1000mm (H) |
| Kích thước gói: | 1280mm (L) * 360mm (W) * 1060mm (H) |
Vân tay truy cập một lần Tự động có chiều cao hoàn toàn có thể xoay với đèn báo LED
| Kích thước của sản phẩm: | 1400 (L) * 290 (W) * 1000 (H) mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao Falf truy cập một lần |
Cổng quay tốc độ không chổi than bảo mật cao
| tên sản phẩm: | Cổng tốc độ đu |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
| Khối lượng tịnh: | 70kg |
Xây dựng Lối vào Nhà máy Cổng tốc độ tự động Cửa quay dưới 240 Volt
| Kích thước của sản phẩm: | 1400x65Wx1000mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh: | 80kg |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 (tùy chỉnh) |
Lối vào Lối ra Nửa chiều cao Cửa quay Kiểm soát Truy cập Rfid cho Tòa nhà Văn phòng Đại học Văn phòng
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 980mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Cổng xoay lật rào chắn làn đường kính cường lực tốc độ cao
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200/1400*300*1005mm |
| Trọng lượng tịnh: | 80KGS/PC |

