Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Chân máy an ninh thân bằng thép không gỉ trong nhà có thể xoay với chất lượng cao
| Tên sản phẩm: | Cổng quay chân máy |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 980mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Sân bay hai hướng Ga tàu điện ngầm một cửa quay, Cửa quay tự động
| Kích thước: | 2760 * 1350 * 2350mm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | 4 gói, 10CBM |
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng thép không gỉ Giá ba chân Cổng quay Cổng tốc độ cho người đi bộ
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 980mm (H) |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Độ cao nửa chiều cao Cổng rào chắn hai làn có cửa quay với cảm biến hồng ngoại cho bến xe buýt
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200/1400 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280/1480 * 370 * 1070mm |
Hệ thống tự động 304 SUS Bánh xe quay tốc độ với nhận dạng đầu đọc mã vạch
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Cửa quay an ninh tốc độ thông minh Kiểm soát truy cập Cổng quay
| Tên sản phẩm: | Cửa quay tốc độ thông minh |
|---|---|
| Phù hợp cho: | trong nhà & ngoài trời |
| định dạng Wiegand: | 26/34 |
Tùy chỉnh OEM ODM Bảo mật Cổng quay Tốc độ Cổng xoay cho Trường Điện ảnh Phòng tập thể dục
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Kích cỡ: | L1500*W120*H1000mm |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
304 SUS Thẻ RFID Mã QR Mặt quay Mặt quay 90/120 độ Chiều cao đầy đủ Ngoài trời
| Kích thước sản phẩm: | 2400*1350*2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
Kiểm soát truy cập chiều cao đầy đủ Bảo mật cao Tự động quay hai chiều
| Kích thước sản phẩm: | 2400*1350*2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Cửa quay bảo mật cao |
Nhận dạng vân tay trên khuôn mặt Bảo mật cao Cửa quay chiều cao đầy đủ ngoài trời IP62
| Kích thước sản phẩm: | 1500*1350*2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | Cửa quay bảo mật cao |

