Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cửa quay kiểm soát truy cập tự động thông minh chống nước IP54 cho công viên giải trí tàu điện ngầm
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Cổng rào cản quay vòng hiện đại bền bỉ RFID không thấm nước cho tàu điện ngầm an toàn
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*200*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Mã QR / Cổng rào cản cửa quay NFC Đầu đọc RFID Cổng quay nhận dạng khuôn mặt AI
| Kích cỡ: | 1400*120*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
RS485 TCP IP Quản lý khách Cổng vào Địa điểm Cửa quay cho phòng tập thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Trọng lượng tịnh: | 65Kg |
Cửa quay tàu điện ngầm tùy chỉnh 110cm với đầu đọc thẻ RFID/IC/mã vạch
| Remote control: | Optional |
|---|---|
| Power Supply: | AC100V-240V |
| Face Recognition: | Optional |
Phòng chống lại dấu vân tay Full Height Turntile Rotating Security Turntile Gate For Plant
| Giấy chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Mọi người Trình đếm Trình quay trượt Cổng mã QR Trình quay cho sảnh lối vào
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cơ chế quay phong cách điện Baffle cổng quay với máy đọc dấu vân tay
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |
Trong nhà & ngoài trời người đi bộ Fastlane Speed Lane Turnstile với nhận dạng khuôn mặt
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | Vòng quay làn đường tốc độ |
Chế độ nhận dạng khuôn mặt có thể tùy biến
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích thước: | 1200/1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | Nhận dạng khuôn mặt Swing Turnstile |

