Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Hình dạng sang trọng Cổng tốc độ an ninh Cửa quay nửa chiều cao cho thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | Bong bóng + thùng |
Máy kiểm tra giày / dây đeo cổ tay ESD với màn hình LCD, cửa quay tự động, đầu đọc thẻ
| Kích thước bàn đạp: | (W)400mmx(L)420mmx(H)20mm |
|---|---|
| Thiết lập giày phải: | 750kΩ-35MΩ |
| Kích thước dụng cụ: | (W)166mmx(L)96mmx(H)40mm |
Kiểm soát truy cập RS485 SS304 0.6 giây Swing Turnstile Barrier
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
|---|---|
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Cửa quay RFID hoàn toàn tự động Rộng 90CM để bảo mật
| Kích cỡ: | Dài 1200*Rộng 200*Cao 1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | < 40 người/phút |
| Chiều rộng truy cập: | 60,90cm hoặc dài hơn, có thể tùy chỉnh |
Cổng xoay kiểm soát lối vào cho người đi bộ SUS304
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400 * 65 * 1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Tốc độ nhanh Swing Barrier Turnstile 45persons / Min For Subway Station Mall
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400 * 65 * 1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cổng xoay điện Hệ thống kiểm soát lối vào cửa quay Cửa quay an ninh cho người đi bộ
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Cơ chế Cổng quay tốc độ động cơ không chổi than DC Rào chắn kính tự động chiều cao 1,8 mét
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*300*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Kiểm soát truy cập ngoài trời Turnstiles Thép không gỉ chống gỉ với đèn LED
| Certificate: | CE |
|---|---|
| Usage: | Office,Hotel,Library,Metro Station,ect. |
| Working environment: | Indoor / Outdoor ( Shelter),indoor |
Dấu vân tay hoàn toàn tự động Đường chắn quay vòng tròn Đường vào đám đông cho sân bay
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |

