Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 418 các sản phẩm.
Cơ chế quay phong cách điện Baffle cổng quay với máy đọc dấu vân tay
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |
Văn phòng Kiểm soát truy cập nhanh Khách sạn thông minh Kiểm soát từ xa Cổng vào Tự động Swing Barrier Baffle Gate Turntile
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID, Hệ thống ESD, Nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Rào cản mở/thời gian đóng: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Kênh nhập cảnh di động 90cm Cổng rào cản / Cổng tốc độ hình trụ giao thông nặng
| Kích thước của sản phẩm: | cao 1000mm, đường kính 168mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Máy đồng xu tự động Máy đếm kỹ thuật số Nhận dạng mã vạch Hệ thống kiểm soát truy cập giá ba chân cửa quay
| Tốc độ vượt qua: | 30 người/phút |
|---|---|
| Dày của thép: | 1,5mm hoặc Desgin tùy chỉnh |
| Hệ thống kiểm soát truy cập: | bộ đếm, vân tay, nfc, đầu đọc zk |
quẹt thẻ kiểm soát ra vào cổng cửa quay cho xe lăn
| Chiều rộng đoạn văn: | 110cm, 90cm, 60cm |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà máy, biên giới, nhà máy, trường học, phòng tập thể dục |
| Chiều dài bảng xoay: | 35 ~ 90cm mỗi chiếc |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính: cực chính: Φ168mm chiều cao: 1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Trụ cổng rào chắn xoay tự động |
Thông thường 40 người / phút Tỷ lệ vượt qua Cổng rào cản xoay, Cửa quay bảo mật hoạt động dễ dàng
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (Dài) *280mm (Rộng) *1000mm (Cao) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Cầu cổng xoay thông minh |
Cửa quay hai chiều cao Vạt tự động hoàn toàn dành cho người đi bộ Một nửa chiều cao cửa quay Cổng rào cản
| Phương hướng: | Chuyển hướng hai chiều/Một hướng |
|---|---|
| Màn hình hiển thị: | Không bắt buộc |
| Kiểu: | cánh đơn hoặc cánh đôi |
Cơ chế Cổng quay vân tay Zk RS485 0,2 giây
| Cung cấp điện: | 110~240V(AC) |
|---|---|
| Phương hướng: | vào hoặc ra, hoặc hai cách |
| Bảo hành: | 1 năm |
Tự động nhận dạng 0,2 giây Swing Barrier Cổng Truy cập Cột Swing Cửa quay
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |

