Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Khóa chắn vít bên ngoài 60cm Vòng quay dấu vân tay 2 con đường Phương pháp kiểm soát truy cập
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cửa hàng Swing Barrier Gate 600mm Width Flap Access Control Speed Gate Turnstile
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Chiều dài cánh tay lắc: | 30-90cm |
Cảm biến IR Flap Barrier Turntile An ninh cao Full Auto Servo Motor Cho Sân bay
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cổng quay an ninh với 1400x120x1000mm Kích thước 55-130CM Chiều rộng làn đường và nguồn điện AC 110 ~ 240V
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID, Nhận dạng khuôn mặt, Hệ thống ESD |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Không thể chạm vào Handicap Xi lanh xoay tự động Cổng rào cản tự động 24V Bàn chải DC Động cơ
| Tên sản phẩm: | Hạn chế lắc tự động |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính trụ 168mm, cao 1000m |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Sân vận động Philippines Chiều cao đầy đủ Cổng rào cản kiểm soát ra vào cửa quay / sinh trắc học ngoài trời
| Kích thước sản phẩm: | 520(L)* 175(W)* 215.5(H)CM |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 316/304 |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Cổng trượt Cổng trượt Cánh có thể thu vào có thể thu vào với hệ thống nhận dạng khuôn mặt
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Phương hướng: | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
Sân vận động Sinh trắc học 650mm Chiều rộng 1200w Chiều cao đầy đủ Cửa quay
| Kích thước sản phẩm: | 2400 (L) * 1250 (W) * 2250 |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đầu đọc mã vạch QR RFID Tripod Cổng quay cho Android Máy tính bảng
| Chiều dài cánh tay: | 510mm |
|---|---|
| Cân nặng: | 65Kg |
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
Cổng quay ba chân có chân máy 600mm RS485
| Ứng dụng: | Công ty, khách sạn, sân bay |
|---|---|
| Nguồn điện: | 110~240V(AC) |
| Phương hướng: | vào hoặc ra, hoặc hai cách |

