Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng quay điều khiển truy cập RS485 SS304 IP54 từ tính
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Ba chiều dài cánh tay: | 51cm |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~32 người/phút |
Nhà vệ sinh công cộng Hai chiều SUS304 Chiều cao đầy đủ Cửa quay Tiền xu vận hành
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |
Nhận diện khuôn mặt SUS304 Cổng xoay xoay cho quầy thanh toán
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
| Kích thước: | 1400*168*1000mm |
Nhận dạng vé sân bay Thiết kế vách ngăn xoay cổng xoay
| Nguồn điện: | 110~240V(AC) |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 0,2 giây |
| MCBF: | 5.000.000 chu kỳ |
Thép không gỉ 316 Cửa quay sinh trắc học thông minh cho các căn cứ quân sự ngoài trời
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
|---|---|
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Hệ thống rào cản kiểm soát ra vào cổng cửa quay có chiều cao kép Slim Rfid
| Nguồn điện: | AC220V/110V |
|---|---|
| Vật liệu: | SS 304, dày 1,5mm ~ 2,0mm |
| Tỷ lệ vượt qua: | 35~40 người/phút |
Đầu đọc NFC Swing Barrier Turnstile Văn phòng Ngân hàng Metro Siêu thị Cổng Swing
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400 * 65 * 1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Kiểm soát ra vào hai chiều Cổng quay 1.1 mét Hỗ trợ người khuyết tật Xe lăn
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |
Rào chắn tự động 1 trong 1 Ra Kiểm soát truy cập NFC Cổng quay Tốc độ cao
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Cơ chế quay phong cách điện Baffle cổng quay với máy đọc dấu vân tay
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |

