Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng rào cản dòng chảy lưu lượng cao của tàu điện ngầm 304 Thép không gỉ lõi đơn / lõi đôi
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
404 Not Found
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 980mm |
Hệ thống cổng tự động bằng vân tay
| Động cơ: | van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Tiêu chuẩn trong nước 304# Thép không gỉ |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Tùy chỉnh OEM Security Turntile Gate Single Gate 304 Thép không gỉ tiêu chuẩn
| CN: | TÁN THÀNH |
|---|---|
| Giao tiếp: | RS485TCP/IP |
| Kích thước: | đường kính cột 168mm, chiều cao 1050mm |
Phòng cắm an ninh thẳng đứng Cổng quay RFID Thẻ mở hàng hóa Thép không gỉ Cửa tùy chỉnh
| CN: | TÁN THÀNH |
|---|---|
| Giao tiếp: | RS485TCP/IP |
| Kích thước: | đường kính cột 168mm, chiều cao 1050mm |
Người đi bộ RS485 Rào chắn an ninh Cửa quay, Hệ thống rào chắn cổng bằng thép không gỉ 304 #
| Tên: | Rào chắn cửa quay nắp an ninh |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400/1200*280*980mm |
| Kích thước gói: | 1480/1280*370*1070mm |
Cổng thông minh chống tĩnh điện cổng thông minh ESD với phần mềm kiểm soát truy cập HIV
| Màn hình: | 8 inch |
|---|---|
| Phụ kiện: | Dây đeo cổ tay, giày phải và trái |
| Phần mềm kiểm soát: | Có sẵn |
Chứng chỉ CE hai chiều cửa quay kiểm soát truy cập bằng vân tay bằng thép không gỉ hoàn toàn tự động
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~+70 |
|---|---|
| Giao diện truyền thông: | RS485/TCP/IP |
| Kích thước: | 1200 * 300 * 1000 (mm) |
Đầu đọc dấu vân tay thẻ RFID Cổng Swing Barrier cho nhà ở và tòa nhà văn phòng
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay với đầu đọc dấu vân tay thẻ RFID cho nhà ở và cao ốc văn phòng |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Cửa kiểm tra ESD an ninh điện
| Hiển thị kích thước màn hình: | 8 inch |
|---|---|
| Nguồn điện: | 220 /110 V (AC) |
| Giao tiếp: | RS485 |

