Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Xây dựng cao cấp Flap Turnstile Gate Brush Động cơ báo động an ninh Lối vào cửa
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Trọng lượng tịnh: | 65Kg |
Hệ thống bán vé điện tử cổng quay an ninh 600mm cho du lịch
| Giấy chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Flap / Swing Speed Turnstile Gate Cửa quay mã QR cho văn phòng công cộng
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |
Cửa chống nước Đường quay xoay Đường chắn RFID điện tử Cho phòng tập thể dục
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Hệ thống nhận dạng khuôn mặt người đi bộ tốc độ cao
| OEM: | Chiều dài cánh tay OEM, logo tùy chỉnh, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Cổng giao tiếp: | RS485, TCP/IP |
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính trụ 168mm; chiều cao 1000mm |
Thẻ RFID trong nhà & ngoài trời Sinh trắc học Nhận dạng khuôn mặt Ba làn quay chiều cao đầy đủ
| Kích thước sản phẩm: | Chiều dài 3600*Chiều rộng 1500*Chiều cao 2300mm hoặc Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | Ba làn chiều cao toàn bộ vòng quay |
Cửa xoay toàn thân rộng 600mm có khóa điện từ
| Giao diện giao tiếp: | RS232, rs485 |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2s |
| Hàng rào thời gian gần: | 0,4 giây |
Bi-Directional Swing Gate Turnstile with 1200*280*1000mm Dimension 55-130CM Lane Width and AC 110~240V Power Supply
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2 giây |
|---|---|
| Giao diện giao tiếp: | RS-232, RS485, TCP/IP |
| Hướng hoạt động: | 1 phương pháp |
Nửa chiều cao Nhiều thiết bị đọc ghi Nút điều khiển từ xa Cổng xoay điều khiển từ xa
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 1000mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Sân vận động / Phòng tập thể dục / Hệ thống tự động của Chính phủ Cửa quay Cổng rào cản tốc độ cao CE
| Kích thước của sản phẩm: | 1500L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Bưu kiện: | 3 gói, 7CBM |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |

