Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng xoay RFID tự động hoàn toàn
| Tên sản phẩm: | Tripiod Turnstile |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*980mm |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Kiểm soát truy cập điện tử Rfid Rào cản cửa quay với thẻ thông minh
| Ứng dụng: | Sân vận động, khu vui chơi, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 65kg |
| Trọng lượng thô: | 70kg |
Cửa quay kiểm soát ra vào cho Tòa nhà văn phòng / Khách sạn / Sân bay / Cộng đồng
| Tên sản phẩm: | Cửa quay cho tòa nhà văn phòng / Khách sạn / Sân bay / Cộng đồng |
|---|---|
| trọng lượng thô: | 70kg |
| Vật liệu: | Inox 304 hoặc inox 316 |
110 Vôn 510mm Cánh tay 20W SS304 Cổng quay chân máy 1 mét
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, độ dày không nhỏ hơn 1,3mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Chiều dài cánh tay: | 510mm |
Cổng Nfc Cơ chế nhận biết nhiệt độ có thể xoay chiều cao đầy đủ SS Thông qua đôi cho trình xác thực sân vận động
| Kích thước sản phẩm: | 2350L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
Bộ dò sóng RFID LED nửa chiều cao Cổng quay Quầy điện tử cho cửa hàng Nhà vệ sinh siêu thị
| Kích thước của sản phẩm: | 1400 (L) * 290 (W) * 1000 (H) mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao Falf truy cập một lần |
Cổng quay chân máy dành cho người đi bộ Kiểm soát truy cập hoàn toàn tự động 3 cánh tay cho sân vận động
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Kiểm soát truy cập sinh trắc học một làn quay vòng an ninh tự động
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Kiểm soát truy cập RFID cửa quay cửa quay vân tay tự động cho ngân hàng / khách sạn
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Hệ thống kiểm soát truy cập cổng quay ba chân bán tự động với đầu đọc RFID
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |

