Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
50000 Dung lượng khuôn mặt Công nhận kiểm soát truy cập cổng quay vòng cao đầy đủ cho ngân hàng
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |
Cơ chế Cửa quay kiểm soát truy cập lõi với đầu đọc dấu vân tay
| Kích thước của sản phẩm: | 1300*200*1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Trọng lượng tịnh: | 65Kg |
Dấu vân tay sinh trắc học Cửa quay cửa quay RFID Tòa nhà văn phòng Cửa quay kính
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Fast Pass Cửa quay dành cho người đi bộ Dấu vân tay tốc độ cao Rào chắn cửa quay hai cánh
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
An toàn An ninh Nhận dạng khuôn mặt Thiết bị đầu cuối Mã vạch Vé Rào cản Flap Cổng quay
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
SS 304/316 3 Cửa quay có nút / Thẻ / Chế độ điều khiển từ xa
| Kích cỡ: | 1200mm(L) X 280mm(W) X 1000mm(H) |
|---|---|
| Tên: | Cổng quay vòng ba chân |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316 |
Phòng kiểm soát truy cập an ninh cao cho phòng tập thể dục
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
An ninh cao 110v Người đi bộ Đường quay cổng Kiểm soát truy cập hai cách cho phòng tập thể dục
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Chống đuôi Bảo mật Đầu đọc RFID Rào cản dành cho người đi bộ, cửa quay điện tử cho lối đi của tòa nhà
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Tự động định vị lại vị trí an toàn Rfid Swing Máy dò hồng ngoại có thể uốn dẻo Động cơ chổi quét DC 24V
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 1000mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

