Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Đèn LED cho biết kiểm soát truy cập Cổng quay chân máy / Cửa quay chiều cao thắt lưng CE
| Ứng dụng: | Sân vận động, khu vui chơi, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
|---|---|
| Khối lượng tịnh: | 65kg |
| Trọng lượng thô: | 70kg |
Hệ thống Rfid Hệ thống kiểm soát truy cập cửa quay bằng cửa quay cho tàu điện ngầm đường sắt đô thị
| Tên sản phẩm: | Cổng xoay chấm công |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
| Khối lượng tịnh: | 70kg / chiếc |
Cổng RFID Swing Barrier Gate Điều khiển từ xa tầm xa có thể xoay được RFID
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay RFID điều khiển từ xa tầm xa cho Sân bay Nhà ga Hoverport |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Cảm biến IR Bộ cảm biến điều khiển thông minh Cổng rào chắn xoay, hệ thống cửa quay tự động nửa chiều cao
| Kích thước của sản phẩm: | cực chính: Φ168mm chiều cao: 1000mm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304/316 |
| Kiểu: | Cổng rào chắn xích đu tự động |
Khóa điện từ Cơ chế quay vòng 90 độ
| Kích thước sản phẩm: | 210(L)* 135(W)* 225(H)CM |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 316/304 |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Cổng Nfc Cơ chế nhận biết nhiệt độ có thể xoay chiều cao đầy đủ SS Thông qua đôi cho trình xác thực sân vận động
| Kích thước sản phẩm: | 2350L*1350 W*2300 H (MM) hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Cửa quay chiều cao đầy đủ truy cập kép |
Màu tùy chỉnh Kiểm soát truy cập màu trắng Cửa quay Cổng tốc độ vượt rào chắn nhanh Swing
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Kích cỡ: | L1500*W120*H1000mm |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
Cổng xoay an ninh tốc độ nhanh với tính năng Nhận dạng khuôn mặt / Kiểm soát truy cập RFID
| Product Name: | 304 SUS flap turnstile |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*980mm |
| Package size: | 1280*300*1070mm |
Bảo mật cao Cổng xoay chiều cao đầy đủ với mã QR thẻ RFID
| Kích thước sản phẩm: | 1500 * 1350 * 2260mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 hoặc thép không gỉ 316 |
| Loại hình: | Cửa quay bảo mật cao |
Cổng quay chân máy tùy chỉnh OEM cho tòa nhà văn phòng ngân hàng nhà máy tập thể dục
| ODM/OEM: | Đã được chấp nhận |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 110~240V(AC) |
| Hướng đi: | điều chỉnh một chiều, hai chiều |

