Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cửa kính Cửa kính Vân tay Rào chắn Cổng xoay Chiều cao đầy đủ Rào chắn Cánh có thể xoay
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Ba lối đi Cổng xoay chân máy điện ESD 3 cánh tay cho hội thảo
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Hệ thống chấm công điện tử Cổng ESD Cổng xoay ba chân bằng thép không gỉ
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Điều khiển từ xa Bảo mật Cổng quay Văn phòng Tùy chỉnh Logo Swing Barrier Giá
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
Nhận dạng khuôn mặt thông minh Cổng rào chắn dành cho người đi bộ Cổng trượt cửa quay Trình đọc mã QR
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*300*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Kiểm soát truy cập RFID Cổng thả cánh tay Xoay 3 cổng quay ba chân quay
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Lối ra an toàn cao không gỉ thép quay quay ổn định xoay cho nhà máy
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |
Cổng quay vòng quay rộng 90cm với kiểm soát truy cập sinh trắc học
| tốc độ trượt: | 0,6 giây |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | AC 100-240VOLT |
| Chiều rộng làn đường: | 90cm (hoặc tùy chỉnh 90 ~ 120cm) |
cơ chế quay tự động hồng ngoại đầu đọc mã vạch xoay hàng rào cổng ẩn để học sinh tiếp cận
| Kích thước của sản phẩm: | 1,5 * 1,5 * 2,4 mét |
|---|---|
| Vật liệu: | Kênh thép |
| Trọn đời: | Hơn 15 năm |
Tốc độ truyền nhanh linh hoạt cho hệ thống điều khiển thẻ RFID / dây đeo cổ tay với cửa quay rào chắn tự động
| Dung lượng thẻ: | 40000 chiếc |
|---|---|
| Kiểu: | Thẻ ID/IC, dây đeo tay |
| Cảm biến khoảng cách đọc thẻ: | <10 cm |

