Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cửa quay kiểm soát truy cập nfc hai chiều nhập thẻ chèn thẻ thoát thẻ chấp nhận cửa quay lật
| Chiều rộng kênh: | cánh đơn 600mm; cánh đôi trong 900mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Địa điểm thể thao / phòng tập thể dục / tòa nhà |
| Những con đường mở: | phê duyệt máy quét rfid / mã vạch / vé |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| Mục: | GAT-310 |
|---|---|
| Phiên bản: | bán tự động / hoàn toàn tự động |
| Trọng lượng thô: | 75kg |
Mã vạch Mã QR Chân máy Kiểm soát ra vào Cửa xoay
| Brand name: | Goldantell |
|---|---|
| Hoàn thành: | bề mặt chải |
| Kích thước: | L1200 x W280 x H1000mm |
Cơ chế quay chân máy bán tự động được điều khiển bằng RFID với Động cơ quay
| Dày của thép: | 1,5mm hoặc Desgin tùy chỉnh |
|---|---|
| Ba cánh tay cuộn: | dài 51cm |
| Kiểu: | Tự động đầy đủ |
Khóa điện từ Cơ chế quay vòng 90 độ
| Kích thước sản phẩm: | 210(L)* 135(W)* 225(H)CM |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 316/304 |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Điều khiển thông minh Cổng quay chân máy / Cổng truy cập điều khiển DC24V
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
| Thời gian mở / đóng cửa: | 0,2 giây |
Thanh chắn nắp xoay hai chiều, ngón tay cái mở cửa quay 110 volt
| Ứng dụng: | Địa điểm thể thao / phòng tập thể dục / tòa nhà |
|---|---|
| Động cơ lái: | DC Động cơ không chổi than |
| Kích cỡ: | L1200*W280*H1000mm |
Chống ăn mòn Máy đếm quay truy cập sinh trắc học Chân máy quay với hệ thống Metro Rfid
| Size Of product: | 1400*280*1000mm |
|---|---|
| Material: | 304 stainless steel |
| Package: | wooden case |
Máy quét mã vạch kiểu quay tay ba chân hoàn toàn tự động 110 vôn cho sân vận động
| Chiều dài cánh tay: | 51cm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -15℃~+75℃ |
| Chiều rộng truy cập tối đa: | 600mm |
Quản lý vé Máy đọc mã vạch Hệ thống cửa xoay vào
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ 304 # |
|---|---|
| Chiều rộng lối đi: | Chiều rộng lối đi: ≤600 mm |
| Kiểu: | Cửa quay bán vé |

