Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Tốc độ Hai làn đường Một nửa Chiều cao Cửa quay Cổng rào cản đầu vào có thể thu vào
| Kích cỡ: | 1400*310*1000mm |
|---|---|
| Tài liệu chính: | Thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng: | vào / ra của carport, khách sạn, nhà |
Bảo mật cao Cửa sổ quay nửa chiều cao Chống đuôi với máy ảnh nhận dạng khuôn mặt In vân tay
| Kích thước sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Lối vào Lối ra Nửa chiều cao Cửa quay Kiểm soát Truy cập Rfid cho Tòa nhà Văn phòng Đại học Văn phòng
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 / thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200 * 280 * 980mm |
| kích cỡ gói: | 1280 * 370 * 1070mm |
Cửa sổ kiểm soát ra vào bằng rào chắn Swing điện tử với hệ thống bộ đếm máy quét nhiệt an ninh
| Kích thước của sản phẩm: | 1400mm*310mm*1000mm |
|---|---|
| Phương hướng: | cả mục nhập và tồn tại |
| Chiều rộng lối đi: | 600mm |
Đầu đọc thẻ Rfid Cửa rào chắn có thể lập trình Cổng an ninh cho hệ thống thư viện
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Ứng dụng: | nhận dạng khuôn mặt, trạm bán vé, văn phòng, v.v. |
Bộ đếm RFID Rào chắn mặt lật quang học Cửa quay với nhận dạng khuôn mặt một nửa chiều cao
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Nguồn điện: | AC110 hoặc AC220 +/- 10% |
Đầu đọc truy cập zk Chiều cao nửa hoặc Rào chắn bằng kính có thể thu vào xoay chiều cao hoàn toàn, cổng tốc độ cho rạp hát trong nhà
| Kích thước của sản phẩm: | 1400mm*310mm*1000mm |
|---|---|
| Phương hướng: | cả mục nhập và tồn tại |
| Chiều rộng lối đi: | 600mm |
Bảo mật DC Cửa sinh trắc học động cơ không chổi than Cổng cơ chế cửa quay cửa quay
| Bảo hành: | Dịch vụ bảo hành miễn phí 1 năm |
|---|---|
| IP: | 54 |
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập cửa quay nửa tự động cho phòng tập thể dục |
Trung Quốc sang trọng thiết kế kênh thông minh sang trọng Cổng xoay một cánh tay quay Chiều cao một nửa Cửa quay với dấu hiệu CE
| Kích thước của sản phẩm: | 1500x120x1000H mm, (hoặc tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Chiều rộng đoạn văn: | Tùy chỉnh 550mm, 600 ~ 900 hoặc dài hơn |
Cổng cửa quay chống điểm chấp sinh trắc học chống uốn cong
| Kích cỡ: | 1400*310*1000mm |
|---|---|
| Tài liệu chính: | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ vượt qua: | 40 người/phút |

