Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 418 các sản phẩm.
Cổng rào chắn thông minh bằng thép không gỉ 304 Esd cho người đi bộ
| Tên sản phẩm: | Esd Barrier Turnstile |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Page not found, Please Back Home
| Tên sản phẩm: | ESD Flap Turnstile |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Phần mềm điều khiển: | Vâng |
Cửa lật dành cho người đi bộ thông minh Thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Esd Flap Turnstile |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Chiều dài cánh tay: | 51cm |
IP54 304 Hệ thống an ninh cửa quay bằng thép không gỉ 304 Thông minh
| Tên sản phẩm: | Esd Flap Turnstile |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Kết nối giao tiếp: | Tiêu chuẩn mô-đun giao tiếp RS485. |
Chức năng chống va chạm chống va chạm chống thấm nước
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
| Giao tiếp: | RS485 hoặc TCP/IP |
RS485 TCP IP Cổng xoay cánh cổng trường học Cổng quay an ninh giải trí
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
600mm - 900mm Vân tay xoay Rào chắn mặt lật Cửa quay để bán Lối vào lối vào
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Bán tự động Sinh trắc học chiều cao đầy đủ Cửa quay 90 độ Cửa quay bằng thép không gỉ
| Kích thước sản phẩm: | 3100 ((L) * 1500 ((W) * 2250 ((H) mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Một lối vào Full Height Turntile |
Cổng xoay hoàn toàn tự động với hệ thống kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Cổng xoay tự động Swing |
| Liên lạc: | RS485 hoặc TCP / IP |
Cổng quay an ninh mỏng bằng thép không gỉ 304 cho phòng tập thể dục của chính phủ tàu điện ngầm
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Cổng quay an ninh mỏng |

