Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng rào cản có thể thu vào bằng điện của thẻ thông minh IP54 với giao diện RFID
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Cổng quay nhận dạng hai chiều bằng thép không gỉ 304 cho công cộng
| tên sản phẩm: | Cổng quay nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| kích thước của sản phẩm: | 1200/1400 * 280 * 1000mm |
| Đăng kí: | Trong nhà & ngoài trời |
Cổng quay dành cho người đi bộ cánh đôi trong nhà / ngoài trời Chiều rộng 900mm Vật liệu thép không gỉ
| làn đường: | Cửa quay đôi cánh rộng 900mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kiểu: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
Thép không gỉ 316/304 Truy cập Chiều cao đầy đủ Cửa quay cho nhà tù, ngân hàng, công trường
| Kích cỡ: | 2060mm*W1200mm*H2300mm (có thể là kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | 4 gói, 10CBM |
Thẻ RFID trong nhà & ngoài trời Sinh trắc học Nhận dạng khuôn mặt Ba làn quay chiều cao đầy đủ
| Kích thước sản phẩm: | Chiều dài 3600*Chiều rộng 1500*Chiều cao 2300mm hoặc Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Loại: | Ba làn chiều cao toàn bộ vòng quay |
Kiểm soát lối vào cổng xoay an ninh cho người đi bộ với chức năng đếm đèn LED
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát lối vào Cổng rào chắn xoay cửa quay với chức năng đếm đèn LED |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
SS 304/316 3 Cửa quay có nút / Thẻ / Chế độ điều khiển từ xa
| Kích cỡ: | 1200mm(L) X 280mm(W) X 1000mm(H) |
|---|---|
| Tên: | Cổng quay vòng ba chân |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316 |
Màn hình LCD 8 inch Cổng ESD Cửa quay bằng thép không gỉ cho phòng thí nghiệm / thiết bị
| Tên sản phẩm: | cửa quay esd |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Hệ thống cửa quay ESD với thiết kế trong nguồn máy tính 8 inch Tin học cơ thể con người Cửa quay ESD Boday
| Tên sản phẩm: | Hệ thống doanh thu ESD |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Cổng quay ESD cho người đi bộ trong nhà Vật liệu IP54 SUS304 cho phòng thí nghiệm / thiết bị
| Tên sản phẩm: | Esd truy cập cổng quay |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |

