Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 418 các sản phẩm.
Cổng quay chân máy ngoài trời, Cổng cửa quay nhà ga điều khiển từ xa
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 980mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Anti Tailgate Full High Security Cổng quay đôi Hệ thống nhập cảnh
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*300*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Chiều cao nửa chiều cao an ninh Uy tín Cửa lật Cửa lật thông minh hai chiều với hệ thống cửa ra vào chắc chắn
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Văn phòng nhập cảnh 304 Stainless Steel Swing Speedgate Turntile An ninh cao Kiểm soát truy cập người đi bộ
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1400*120*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
Nhà máy lớn nhất thế giới Foxconn Nhà cung cấp cửa quay ESD, Cổng quay thử nghiệm ESD để nhập nhà máy
| Kích thước bàn đạp: | (W) 400mmx (L) 420mmx (h) 20 mm |
|---|---|
| Thiết lập giày phải: | 0,01-1000mΩ, độ chính xác ± 5% |
| Tên sản phẩm: | Chân máy kiểm soát truy cập tự động ESD Turnstile |
Máy quét mã ứng dụng có điều khiển kiểu quay thả ba cánh tay quay / cổng ba chân rfid cho lối vào nhà hàng Subway
| Kiểu: | loại cửa quay chân máy có lưu lượng truy cập cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | tàu điện ngầm/xe lửa/trạm xe buýt |
| Tốc độ quét: | 35-40 người / phút |
Cổng rào cản mở rộng mã Qr 2D phổ biến với phần mềm Sdk / Cổng bảo mật lối vào có thể xoay
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
| Tương thích: | Mã 2D, đầu đọc mã QR, hệ thống mã vạch |
Cổng hệ thống vé mã vạch 2D, cửa quay quẹt thẻ rfid, cửa quay kiểm soát ra vào xoay cho công viên biển
| Kiểu: | Đầu đọc mã vạch quay |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kích cỡ: | 1400 * 200 * 1000mm |
Một lần vào cửa có chiều cao đầy đủ Cơ chế bằng tay có thể quay / Điện tự động sinh trắc học
| Kích thước sản phẩm: | 3100 ((L) * 1500 ((W) * 2250 ((H) mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu: | Một lối vào Full Height Turntile |
Cổng quay dành cho người đi bộ điện tử sang trọng với thẻ NFC NFC Vách ngăn tự động
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| làn đường: | Cửa quay đôi cánh rộng 900mm |

