Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 418 các sản phẩm.
Hệ thống lối vào cửa quay Kiểm soát truy cập Cửa quay Cửa lật với công cụ kiểm tra giày Esd
| Thiết lập giày trái: | 0,01-1000mΩ |
|---|---|
| Cài đặt dây đeo cổ tay: | 0,1-35mΩ |
| Phần mềm kiểm soát: | có (có người kiểm tra ESD đơn giản mà không có phần mềm) |
Thoát Hệ thống lối vào cửa quay bằng mặt sinh trắc học Một nửa chiều cao Tourniquet Đầu đọc thẻ RFID
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 dày 1,5mm |
|---|---|
| cảm biến hồng ngoại: | 4-6 cặp |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Entry Semi Auto Access Control Subway Turnstyle Mechanism Cusotmize
| Tên sản phẩm: | Cơ chế quay chân máy |
|---|---|
| Nơi nộp đơn: | Phòng tập thể dục, công viên giải trí, sân vận động, khu vui chơi giải trí, tòa nhà văn phòng, câu l |
| Trọng lượng thô: | 70kg |
Hình dạng thuyền xoay có độ an toàn cao với hệ thống kiểm soát truy cập RFID
| Tên sản phẩm: | Cửa quay xoay bảo mật cao |
|---|---|
| Trọng lượng: | N.W 90kg / kiện |
| Kích thước: | 1400 * 250 * 1000mm |
Hệ thống cổng vào / cửa quay có cửa quay tự động DC24V với hai làn đường dành cho tàu điện ngầm
| Tên sản phẩm: | Cổng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 1200/1400 * 280 * 990mm |
| kích cỡ gói: | 1280/1480 * 370 * 1070mm |
Màn hình LCD chất lượng cao rào chắn dành cho người đi bộ có cửa quay dành cho người đi bộ với bộ nhận mã thông báo và đầu đọc VÉ Rfid
| Application: | metro, train road, Apartment |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Size: | 1400*280*1000mm |
Cửa quay điều khiển truy cập chân máy đứng 420mm (L) * 330mm (W) * 990mm (H)
| Tên sản phẩm: | cửa quay kích thước nhỏ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
| Khối lượng tịnh: | 40kg |
Hệ thống cửa quay hai chiều siêu thị bằng cảm ứng hồng ngoại
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay siêu thị có chức năng nhắc nhở báo động bằng âm thanh và ánh sáng |
|---|---|
| Xe máy: | Van điện từ DC24V |
| Vật liệu nhà ở: | thép không gỉ tiêu chuẩn 304 # |
Đầu đọc thẻ M1
| Kiểu: | Chân máy quay dọc |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 420mm (L) * 330mm (W) * 980mm (H) |
| kích cỡ gói: | 500mm (L) * 410mm (W) * 1060mm (H) |
Vân tay Mã vạch ESD ID / Kiểm soát truy cập thẻ IC Cửa quay chân máy Rfid cho Ga tàu điện ngầm
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |

