Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cổng xoay ba càng vân tay IP54
| Tên sản phẩm: | Máy quay chân ba chân ngón tay |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*980mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Cửa quay điện tử có chiều cao đầy đủ chi phí thấp, Hệ thống an ninh cửa quay kích thước tùy chỉnh
| Kích thước: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) mm (có thể là kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Gói: | Gói thùng, 7CBM |
Cổng quay đơn 1630 * 1500 * 2300mm / SS Bi - Cửa quay định hướng
| Kích thước của sản phẩm: | 1630*1500*2300mm (MM) |
|---|---|
| Gói: | 3 gói, 7CBM |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
RS485 Truy cập cửa quay tự động cho Nhà tù / Chợ / Khách sạn / Builing của Chính phủ
| Kích thước của sản phẩm: | 1630 (l) * 1500 (w) * 2300 (h) mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói: | 3 gói, 7CBM |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Hệ thống tự động 3 triệu lần cửa quay, Cổng truy cập an ninh bền
| Ứng dụng: | Sân vận động, khu vực công cộng, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
|---|---|
| Trọng lượng ròng: | 65kg |
| Tổng trọng lượng: | 70kg |
Hình dạng thuyền xoay có độ an toàn cao với hệ thống kiểm soát truy cập RFID
| Tên sản phẩm: | Cửa quay xoay bảo mật cao |
|---|---|
| Trọng lượng: | N.W 90kg / kiện |
| Kích thước: | 1400 * 250 * 1000mm |
Cửa quay quang học tự động hạng nặng Cổng quay tốc độ cho các cảnh quay cao cấp
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
Tòa nhà văn phòng Mã QR Turnstile Đầu đọc thẻ NFC Cổng quay xoay
| Kích cỡ: | 1400*200*1000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C-70°C |
| Đi qua chiều rộng: | 60~180cm |
600-900mm Lane Custom Face Recognition Turnstile cho các ứng dụng trong nhà / ngoài trời
| Ứng dụng: | Trong nhà / Ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Inox 304/316 |
| Loại: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
Cửa vòng xoay nửa tự động Cánh đùi cao
| Tên sản phẩm: | cửa quay ba chân kiểm soát truy cập |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*990mm |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |

