Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ stainless steel turnstiles ] trận đấu 969 các sản phẩm.
Cửa quay máy quét mã vạch / QR uy tín
| Tên sản phẩm: | Cổng kiểm soát truy cập mã QR/mã vạch |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*980mm |
Nhà vệ sinh công cộng Hai chiều SUS304 Chiều cao đầy đủ Cửa quay Tiền xu vận hành
| Màu sắc: | Thép không gỉ chải / sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 600mm |
| Kiểu: | Kiểm soát thủ công hoặc tự động |
Thép không gỉ 304 Bán tự động chân máy theo chiều dọc có đầu đọc thẻ Mifare
| Tên sản phẩm: | Cửa quay chân máy di động |
|---|---|
| Kích thước: | 430 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng xoay chân máy bằng thép không gỉ 3 cánh tay thông minh cho giao thông / Tòa nhà văn phòng
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng xoay chân máy ba chân cơ khí hai chiều cho trạm trường học danh lam thắng cảnh
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Độ rộng LANE tùy chỉnh 600-900mm Nhận dạng khuôn mặt Máy quay bán tự động với kích thước 1200 * 280 * 1000mm
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| làn đường: | Chiều rộng 600-900mm Tùy chỉnh |
| Loại: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
Tùy chỉnh thanh mượt cửa tốc độ người đi bộ quay 600-900mm cho quyền truy cập an toàn
| Loại: | Bán tự động/Hoàn toàn tự động/thủ công |
|---|---|
| Vật liệu: | Inox 304/316 |
| Kích thước: | 1200 * 280 * 1000mm hoặc tùy chỉnh |
Cổng xoay chân máy bằng thép không gỉ 304 Bộ giảm chấn thủy lực thông minh
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ba tầng |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 980mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Vân tay Mã vạch ESD ID / Kiểm soát truy cập thẻ IC Cửa quay chân máy Rfid cho Ga tàu điện ngầm
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập Tripod Turnstile |
|---|---|
| Kích thước: | 1200 * 280 * 990mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Đi bộ thông minh qua cửa quay một cánh tay, cửa quay hoàn toàn tự động cho ngân hàng
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
|---|---|
| Kiểu: | Cổng quay một cánh tay |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 165mm (W) * 1000mm (H) |

